ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูเหรียญ หลวงพ่อเปิ่น ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1077 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom666

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ช่วยพิจารณาเหรียญ ติ ชม ให้หน่อยครับพอดีเพิ่งได้มาใหม่ แล้วเป็นเนื้ออะไรครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 เม.ย. 2553, 05:25:48 โดย tom666 »

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
ดูแล้วแปลกๆ ส่วนตัวไม่ค่อยชอบครับ :001:

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
:069: แลดูไม่ดี นะครับ
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
เห็นตามพี่ใหญ่ครับ องค์นี้ดูไม่ชอบไม่ว่าจะเป็นด้านหน้า ด้านหลัง แม้กระทั่งรอยตัดขอบ
แต่ยังเอาใจช่วยครับ สักวันต้องได้ของแท้มาบูชา