ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคุณผู้หญิงลงรูปรอยสักให้หน่อยค่ะ  (อ่าน 6722 ครั้ง)

ออฟไลน์ dekaccount

• ตติยะ
  • สุขทุกข์อยู่ ที่ใจ มิใช่หรือ ถ้าใจถือ ก็เป็นทุกข์
รบกวนพี่ๆและเพื่อนๆช่วยลงรูปรอยสักของท่านให้หน่อยได้มั๊ยค๊ะคือว่าอยากจะไปสัก(หมึก)ที่วัดบางพระ
แต่แฟนไม่ให้สักเค้าบอกว่ามีแต่ผู้ชายเท่านั้นที่เค้าสักกันไม่มีผู้หญิงสักหรอกเราก็เลยบอกว่ามีเยอะแยะไป
แฟนก็เลยบอกว่าไหนเอารูปมาให้ดูหน่อยเราก็เลยอยากจะขอรบกวนขอเฉพาะผู้หญิงนะคะ
ช่วยโพสรูปรอยสักให้ดูเยอะๆหน่อยนะค่ะแฟนบอกว่าถ้าเห็นแล้วถึงจะให้สักค่ะ  ช่วยทีนะคะคือว่าอยากสักมากมายเลยค่ะ
ขอขอบคุณเอาไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ :086: :086:

ออฟไลน์ nayfertity

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
  • Just-->ปุ๋ย
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
ถ้าเขาไม่ให้สักก็อย่าไปสักค่ะ แต่ถ้าเราต้องการจะสักก็สักค่ะ

ออฟไลน์ Jued

• ตติยะ
    • อีเมล
คุยเหตุผลซิครับ ผมว่าแฟนคงเข้าใจครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ลองค้นในแถบ ค้นหา ด้านบน ดูครับ

ลองพิมหาดูครับ  ผมว่ามีนะเคยเห็นมีคนเอามาลงอยู่นะครับ
หรือ
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,13855.msg126413.html
(เครดิตพี่โรนัลโด้ ครับ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2553, 05:19:06 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
สำหรับคุณผู้หญิงที่ศรัทธา และชอบการสักแบบพุทธคุณก็ดีนะครับ แต่สักพองามก็จะดูสวยงามครับ :016:

ออฟไลน์ heawoy04

• ตติยะ
สักหมึกไม่ได้ ก็สักน้ำมันสิครับ ดีเหมือนกันครับ มองไม่เห็นด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เม.ย. 2553, 11:36:32 โดย heawoy04 »

ออฟไลน์ nsp8428

• ก็หมวยนี่คะ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง
    • www.nsp8428@hotmail.com
    • อีเมล
รบกวนพี่ๆและเพื่อนๆช่วยลงรูปรอยสักของท่านให้หน่อยได้มั๊ยค๊ะคือว่าอยากจะไปสัก(หมึก)ที่วัดบางพระ
แต่แฟนไม่ให้สักเค้าบอกว่ามีแต่ผู้ชายเท่านั้นที่เค้าสักกันไม่มีผู้หญิงสักหรอกเราก็เลยบอกว่ามีเยอะแยะไป
แฟนก็เลยบอกว่าไหนเอารูปมาให้ดูหน่อยเราก็เลยอยากจะขอรบกวนขอเฉพาะผู้หญิงนะคะ
ช่วยโพสรูปรอยสักให้ดูเยอะๆหน่อยนะค่ะแฟนบอกว่าถ้าเห็นแล้วถึงจะให้สักค่ะ  ช่วยทีนะคะคือว่าอยากสักมากมายเลยค่ะ
ขอขอบคุณเอาไว้ล่วงหน้าเลยนะคะ :086: :086:
[/size]  สวัสดีค่ะคุณน้อง  พี่ก็อยากจะโพสรูปให้ชมอยู่เหมือนกันแต่โพสทีไรก็ไม่เข้าซักที เอาไว้ไปจอกันที่วัด ดูของจริงเลยดีมั้ยคะ แต่ต้องคุยกับแฟนให้เคลียร์ก่อน จะไม่มีปัญหากัน สมัยนี้ผู้หญิงก็สักได้ ทุกอย่างมันอยู่ที่ใจนะ เราไม่ได้ทำอะไรเสียหายแล้วอีกอย่าง
ก็เป็นสิ่งดีๆทั้งนั้น โดยเฉพาะพุทธคุณนี่ก็สุดยอดแล้วจริงๆ ถ้ามีโอกาสคงได้พบกันที่วัดนะคะ

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
[/size]  สวัสดีค่ะคุณน้อง  พี่ก็อยากจะโพสรูปให้ชมอยู่เหมือนกันแต่โพสทีไรก็ไม่เข้าซักที เอาไว้ไปจอกันที่วัด ดูของจริงเลยดีมั้ยคะ แต่ต้องคุยกับแฟนให้เคลียร์ก่อน จะไม่มีปัญหากัน สมัยนี้ผู้หญิงก็สักได้ ทุกอย่างมันอยู่ที่ใจนะ เราไม่ได้ทำอะไรเสียหายแล้วอีกอย่าง
ก็เป็นสิ่งดีๆทั้งนั้น โดยเฉพาะพุทธคุณนี่ก็สุดยอดแล้วจริงๆ ถ้ามีโอกาสคงได้พบกันที่วัดนะคะ

เห็นด้วยค่ะ เป็นเหมือนกัน ถ้าน้อง online msn ก็ add พี่มาละกันค่ะ เดี๋ยวพี่ส่งให้ แล้วน้องก็เอาไปให้ แฟนน้องดูนะคะ nayfertity@hotmail.com

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
สู้ๆ จ่ะ...

ยันต์เสือเผ่น... หลวงพี่ญา วัดบางพระ...

ยันต์เกราะเพชร อาจารย์ทอง ตลาดพลู..   อ.ณรงค์ ตลิ่งชัน สายพ่อทองตลาดพลู

ยันต์อักขระเสาร์ห้า อาจารย์ทอง ตลาดพลู อ.ณรงค์ ตลิ่งชัน สายพ่อทองตลาดพลู

เอาอีกก็บอกจ่ะ... อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เม.ย. 2553, 10:39:52 โดย cho presley »

cho presley       

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สู้ๆ จ่ะ...

ยันต์เสือเผ่น... หลวงพี่ญา วัดบางพระ...

ยันต์เกราะเพชร อาจารย์ทอง ตลาดพลู..  อ.ณรงค์ ตลิ่งชัน สายพ่อทองตลาดพลู

ยันต์อักขระเสาร์ห้า อาจารย์ทอง ตลาดพลู อ.ณรงค์ ตลิ่งชัน สายพ่อทองตลาดพลู

เอาอีกก็บอกจ่ะ... อิอิ

ขอบคุณค่ะ เสือเผ่นโดนใจค่ะ