ผู้เขียน หัวข้อ: สายสเน่ห์เอาอะไรเพิ่มดีครับ  (อ่าน 7688 ครั้ง)

ออฟไลน์ papaenado

• ตติยะ
สายสเน่ห์เอาอะไรเพิ่มดีครับ  ตอนนี้ที่ผมลงไปแล้วก็จะมี

1. จิ้งจกเก้าตัวล้อมกวางเหลียวหลังขี่เพชรพญาธร

2. เก้ายอด

3. ห้าแถว

4. บัวบังใบ

5. พุดซ้อน

6. พระเจ้าเปล่ารัศมี

7. พระลักษณ์หน้าทอง

8. พญาเต่าเรือน

และมีคาถาอะไรมั่งคับที่เอาไว้เวลาซื้อของไห้แฟนกินแล้วแฟนยิงรักยิงหลงมีไหมคับรบกวนตอบทีนะคับ

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ตอบ: สายสเน่ห์เอาอะไรเพิ่มดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 05:12:43 »
พุทธซ้อน นะจะดีกว่านะครับ เมตตาก็ได้เสน่ห์ก็ได้
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: สายสเน่ห์เอาอะไรเพิ่มดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 05:22:24 »
ขนาดนี้ยังสักเพิ่มอีกหรือครับ เพิ่มเติมให้ หนุมานเกี้ยวนางฯ ก็สุดยอดนะครับ ยันต์จูงนางก็น่าจะดี (ส่วนตัวไม่สักยันต์ แต่ศึกษาไว้ครับ)

พุทธซ้อน นะจะดีกว่านะครับ เมตตาก็ได้เสน่ห์ก็ได้

พุทธซ้อนเขาก็บอกว่ามีแล้วนิครับ อ่านให้คบซิ  :002:

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 05:26:53 »
นางพิม
ดำเซ็น
นางเอื้อย
เทวดาทรงหงษ์
นะนาคกระสันธรนี
ปลิง

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 06:41:38 »
... :058:..จิ๊งจกปี้คว่ำ..ปี้หงาย..จิ้งจกหางขาด..จิ้งจกหางขาดปี้.. :090:
...จิ้งจกมหาละลวย(จิ้งจกหลายๆหาง)..
...สาริกาคู่..
...พญาหงส์คุ่..
...หนุมานเกี้ยวนางมัจฉา..
...7ปลัด..
...เทคแคร์เธอ..เป็นที่ปรึกษา..ช่วยเหลือและเป็นที่พึ่งให้เธอได้..พูดจาเพราะๆตามใจเธอบ้างบางจังหวะ.. :026:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 06:52:12 »
... :058:..จิ๊งจกปี้คว่ำ..ปี้หงาย..จิ้งจกหางขาด..จิ้งจกหางขาดปี้.. :090:
...จิ้งจกมหาละลวย(จิ้งจกหลายๆหาง)..
...7ปลัด..
...เทคแคร์เธอ..เป็นที่ปรึกษา..ช่วยเหลือและเป็นที่พึ่งให้เธอได้..พูดจาเพราะๆตามใจเธอบ้างบางจังหวะ.. :026:

ครบสูตรเลยนะ บอกทั้งยันต์ บอกทั้งวิธี พี่น้องวัดบางพระนี่น่ารักจริงๆ :053: :053:จะลองเอาไปใช้บ้างครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 07:00:46 »
...7ปลัด..

ครบสูตรเลยนะ บอกทั้งยันต์ บอกทั้งวิธี พี่น้องวัดบางพระนี่น่ารักจริงๆ :053: :053:จะลองเอาไปใช้บ้างครับ

ขอบคุณครับ

...รุ่นป๋าเจมส์ คนรักเด็ก แรงพอแล้วครับ ไม่ต้องแล้วล่ะ .... :095:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 07:09:18 »
:058:...อาวแถมแถม..พี่น้องวัดบางพระน่ารก..เอ้ยน่ารักอยู่แล้ว.. :114:

ออฟไลน์ nayfertity

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
  • Just-->ปุ๋ย
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 07:40:43 »
สายสเน่ห์เอาอะไรเพิ่มดีครับ  ตอนนี้ที่ผมลงไปแล้วก็จะมี

1. จิ้งจกเก้าตัวล้อมกวางเหลียวหลังขี่เพชรพญาธร

2. เก้ายอด

3. ห้าแถว

4. บัวบังใบ

5. พุดซ้อน

6. พระเจ้าเปล่ารัศมี

7. พระลักษณ์หน้าทอง

8. พญาเต่าเรือน

และมีคาถาอะไรมั่งคับที่เอาไว้เวลาซื้อของไห้แฟนกินแล้วแฟนยิงรักยิงหลงมีไหมคับรบกวนตอบทีนะคับ

อย่างงี้สงสัยเวลามีใครเอาไรให้กินต้องแอบเอาลอดใต้หว่างขาแล้วมั้งสงสัย

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 07:43:32 »
^
^
^
ระวังตัวไว้ก็ดีครับ
ไม่ได้เลห์ก็เอาด้วยกล
ไม่ได้มนต์ก็เอาด้วยคาถา
เหอ เหอ เหอ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 08:21:58 »
ผมมีคาถามาฝากครับ ท่องไว้ในใจ รักเดียวใจเดียว ท่องแล้วทำตามที่ท่องด้วยน่ะครับ รับรองแฟนยิ่งรักยิ่งหลงแน่นอนครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 08:26:13 »
ไหนครับยังไม่ได้บอกทีครับเขาบอกว่า พุดซ้อน นะ ไม่ใช่ พุทธซ้อน นิครับ     จ๋อยไปเลยซิครับ

• ก้นบาตร
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 พ.ค. 2553, 09:46:19 »
ไหนครับยังไม่ได้บอกทีครับเขาบอกว่า พุดซ้อน นะ ไม่ใช่ พุทธซ้อน นิครับ     จ๋อยไปเลยซิครับ

ไม่จ๋อยหรอกครับ คนเราก็มีผิดพลาดกันบ้าง แต่ชื่อมันคล้ายๆ กันครับ

ยังไงก็ขออภัยด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ค. 2553, 09:51:03 โดย ขุนแผน »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 พ.ค. 2553, 10:55:59 »
พุดซ้อน พุทธซ้อน พุฒซ้อน  ...

ต่างกันยังไง เอารูปมาให้ชมหน่อยซิ :045:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ค. 2553, 10:56:17 โดย ~เสน่ห์กวาง~ »

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

• ก้นบาตร
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 พ.ค. 2553, 01:13:41 »
พุดซ้อน พุทธซ้อน พุฒซ้อน  ...

ต่างกันยังไง เอารูปมาให้ชมหน่อยซิ :045:

ใช่ครับ เอารูปมาให้ชมหน่อย  ต่างกันยังไงครับท่าน dangerous ผมก็ไม่เก่งเรื่องยันต์ด้วย ความรู้น้อยครับ ..  :114:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 พ.ค. 2553, 01:27:22 »
ปกติ ยันต์พุฒซ้อน ที่เคยเห็นมา จะมี 2 แบบได้ครับ
1.ยันต์พระเจ้า 5 พระองค์ นะโมพุทธายะซ้อนกัน
2.ตัวพุทธ 3 ตัว ซ้อนกันแบบ ของหลวงพ่อแพ วัดพิกุลทอง

ส่วนการเขียน อาจะแตกต่างบ้าง แต่ก็เหมือนๆ กันประมาณนี้หละครับ  :001:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ค. 2553, 01:32:32 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ monnaq

• ตติยะ
  • The GooD Guy ^.~
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 พ.ค. 2553, 01:35:06 »
ชอบกระทู้นี้จริงๆๆเลย :005: :005:

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 พ.ค. 2553, 01:36:51 »
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,5142.0.html

รวมลายยันต์ทางด้านเมตตาครับ...

• ก้นบาตร
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 พ.ค. 2553, 01:37:33 »

ขอบคุณ.คุณเอ็มไร่ขิงที่มาให้ความรู้เพิ่มเติมนะครับ

อยากทราบว่าพุดซ้อน กับ พุฒซ้อน  ใช่ยันต์เดียวกันไหมครับ

ปล นำมาให้ชมครับ ติดอยู่ผนังบ้าน ของหลวงพ่อแพ เช่ามาจากวันนานแล้ว  :089:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 พ.ค. 2553, 01:47:18 โดย ขุนแผน »

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 พ.ค. 2553, 03:44:57 »

ขอบคุณ.คุณเอ็มไร่ขิงที่มาให้ความรู้เพิ่มเติมนะครับ

อยากทราบว่าพุดซ้อน กับ พุฒซ้อน  ใช่ยันต์เดียวกันไหมครับ

ปล นำมาให้ชมครับ ติดอยู่ผนังบ้าน ของหลวงพ่อแพ เช่ามาจากวันนานแล้ว  :089:

การอ่านออกเสียงมันเหมือนกันหนะครับ เหอะๆ
แต่ยันต์ของหลวงพ่อแพ กับ ยันต์พระเจ้า 5 พระองค์ต่างกัน  แล้วแต่คนจะเรียกอะครับ  แต่จริงๆ ต้อง พุฒซ้อน กับ พุทธซ้อน 
แล้วกรุณาเติมเมืองให้ด้วยนะครับ เพราะผมยังไม่เปลี่ยน id ไปมาแบบท่านขุนแผนหลอกครับ

• ก้นบาตร
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 05 พ.ค. 2553, 04:34:16 »
ครับ ขออภัยด้วยครับท่านเอ็มเมืองไร่ขิง  :054:

พอดีรีบไปหน่อยลืมตรวจทานครับ ขออภัยนะครับ

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 พ.ค. 2553, 08:57:56 »
ขอประทาน ขอครับคราวนี้ข้าน้อยจะมีเถียงศิษย์พวกพี่อีกแล้วครับ อิอิอิ  :005:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 06 พ.ค. 2553, 04:10:06 »
ผมมีคาถามาฝากครับ ท่องไว้ในใจ รักเดียวใจเดียว ท่องแล้วทำตามที่ท่องด้วยน่ะครับ รับรองแฟนยิ่งรักยิ่งหลงแน่นอนครับ

นี่สำหรับคนที่มีครอบครัวแล้วนะครับ .... ลูกผู้ชายตัวจริงเลย ....  :016:

ออฟไลน์ guygra0000

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 06 พ.ค. 2553, 06:33:26 »

นี่สำหรับคนที่มีครอบครัวแล้วนะครับ .... ลูกผู้ชายตัวจริงเลย ....  :016:
แน่นอน ที่สุด+!!
[shake]"อนาคตเป็นสิ่งไม่แน่นอน เวลาเท่านั้นที่เป็นตัวตัดสินทุกอย่าง"[/shake]

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 06 พ.ค. 2553, 06:39:27 »
อย่างงี้สงสัยเวลามีใครเอาไรให้กินต้องแอบเอาลอดใต้หว่างขาแล้วมั้งสงสัย

อย่าเผลอใกล้ หรือกลืนกินเข้าไป เป็นทางเดียวที่มีโอกาสสำเร็จมากที่สุด น่ากลัว น่ากลัวค่ะ.. :077:

cho presley       

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 06 พ.ค. 2553, 05:25:23 »
รักเดียวใจเดียว ไม่เคยเหลียวมองสาวใด ในใจมีแต่เธอผู้เดียว    นะจ๊ะจะบอกให้  :004:

ออฟไลน์ A-Bangpra

• ตติยะ
  • ศรัทธาเหนือความเจ็บปวด
    • อีเมล
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 06 พ.ค. 2553, 06:14:55 »
มียันต์เยอะๆ ก็ไม่แน่นะครับ คู่กันแล้วไม่แคล้วกันหรอก

ออฟไลน์ sommorts

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 08 พ.ค. 2553, 12:05:56 »
ยันต์เทวดาหลงทางไงครับเขาว่าดี 

ออฟไลน์ ~ ๑ จูดู๊ฟ ๑ ~

• ตติยะ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 08 พ.ค. 2553, 02:49:56 »
น่าจะมีรูปยันต์ให้ดูด้วยนะครับ
จะได้รู้ว่ารูปนี้ยันต์นี้ครับ
ใครมีก็เอามาลงให้ชมหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ charlie

• ปัญจมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 18 พ.ค. 2553, 10:31:12 »
เพิ่ม จูงนาง หน่อยเป็นไร เห็นว่าเมตตาสุดๆเหมือนกันใช่มั้ยคับ

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 18 พ.ค. 2553, 10:49:33 »
น่าจะมีรูปยันต์ให้ดูด้วยนะครับ
จะได้รู้ว่ารูปนี้ยันต์นี้ครับ
ใครมีก็เอามาลงให้ชมหน่อยนะครับ
ขอบคุณครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,5142.0.html

รวมลายยันต์ทางด้านเมตตาครับ...

ก็บอกให้ดูตามนี้....

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 19 พ.ค. 2553, 02:50:46 »

:074: :074: สงสัยต้องขอยืมวิธีนี้ไปใช้บ้างแร้วว ใช้ได้ทันทีไม่ต้องพกพา
สงสัยคนไหน ? ลอดคนนั้น 555+ 555+

คงไม่กล้าหม่ำของจากคนแปลกหน้าหรือหน้าแปลกแล้ว
ไปไหนพกแฟนไปด้วย สบายใจหายกังวล แถมอบอุ่นอีกต่างหาก
  :025:

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ PoseidonYa-Ha!!

• ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์อยู่ดีเพราะมีครู
    • อีเมล
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 19 พ.ค. 2553, 08:28:56 »
ผมว่า ยันต์ม้าเสพนางเลย ครูบาวัง หายากอยู่นะคับ

แต่ทางเมตตาใช้ในทางถูก้อจะดี มีของเมตตาใช้หลอกลวงผู้อื่นคิดไม่ดีปฎิบัติไม่ดี ก้อไม่ต่างกับหาเศษดินเศษหินมาแขวนคอหรอกคับ..

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 19 พ.ค. 2553, 10:58:58 »
มาที่วัดบางพระ แล้วกราบขอเมตตาจากพระอาจารย์ ว่า ขอสายเมตตาหน่อยนะครับ ลองขอดูก่อน ถ้าท่านให้ก็ถือว่าโชคดี แต่ถ้าท่านไม่ให้ก็แล้วแต่ท่านจะเห็นสมควร ไม่ควรขัดใจอาจารย์ เพราะอาจารย์จะมอบสิ่งที่ดีให้ลูกศิษย์เสมอ...
อยากจะแนะนำหลวงพี่ตูนนะครับ ยันต์จูงนาง แต่ไม่ทราบว่าตอนนี้ท่านสักที่วัดบางพระหรือเปล่า
ถ้าท่านไม่อยู่ที่วัดบางพระ ก็คงเป็นวัดคณิกาผล ครับ
"ศรัทธานำมาซึ่งปาฏิหาริย์"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ค. 2553, 11:00:25 โดย กวงเจา »

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 20 พ.ค. 2553, 01:22:56 »
:058:...อาวแถมแถม..พี่น้องวัดบางพระน่ารก..เอ้ยน่ารักอยู่แล้ว.. :114:

:086:

ภาพนี้เขาเรียกว่าอะไรค่ะ มันพิลึกน่าดู   :069: ไม่รู้จริงๆนะค่ะ
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

• ผู้คุมกฎ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 22 พ.ค. 2553, 10:41:39 »

เอามาฝากท่านโรนัลโด้ครับ  :002: