ผู้เขียน หัวข้อ: หนุมานกำลูกปืนวัดไหนคะ?  (อ่าน 5685 ครั้ง)

ออฟไลน์ noonjung

• ค้นหาและเปิดเผยพระเกจิที่ซ่อนตัว
  • ทุติยะ
  • **
หนุมานกำลูกปืนวัดไหนคะ?
« เมื่อ: 19 พ.ค. 2553, 04:54:57 »
มีใครพอทราบบ้างมั๊ยคะ ว่าหนุมานของหลวงปู่อะไร พี่ที่ให้มาบอกชื่อมาครั้งนึง แต่ฟังไม่ทัน
ตอนนี้ก็ติดต่อพี่เค้าไม่ได้ จำได้แต่ว่าเค้าบอกว่าที่วัดหมดแล้ว วัดนี้อยู่สุพรรณฯ จำชื่อไม่ได้
หลายวันก่อนแฟนมีประสบการณ์ รอดมาได้อยากไปทำบุญกับท่าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ค. 2553, 04:56:57 โดย noonjung »
รู้ลึกทุกความเคลื่อนไหว ฉับไวทุกข้อเท็จจริง
ในวงการพระเกจิและวัตถุมงคล

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: หนุมานกำลูกปืนวัดไหนคะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พ.ค. 2553, 07:52:45 »
สวย :074:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พ.ค. 2553, 08:59:21 »
เป็นหนุมานเกราะเพชร หลวงปู่หริ วัดละหานครับผม  :002:

ออฟไลน์ NextStation

• สถานีต่อไป. . .อะไรหว่า. . ?
  • ตติยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 พ.ค. 2553, 09:04:52 »
สวยดีนะครับครู :005:

มีคนบอกว่ากลอนแปดนั้นแสนเชย
มีคนเอ่ยว่ากลอนแปดนั้นล้าสมัย
มีคนบอกอะไรก็จงบอกไป
บทนี้ไซร้คือกลอนเก้าเอ้านับดู...

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 พ.ค. 2553, 11:33:39 »

คาถาเสกเกราะเพชรหนุมาน
"โอม เพชรเกราะโสภควา ทั้งเจ็ดชั้นฟ้าสู่นาคพิภพ อิทธิฤทธิ์กูปราบสยบทั่วทั้งแผ่นดิน ตัวกูดังองค์อัมรินทร์ผู้รามฤทธิไกร โอมพรหมาศ โอมพายวาต โอมอัตวาต ขนเพชรกูสะไว้ทั้งช่องฟ้ากามาพจร โอมเพชรนารายณ์จักรวาล ตัวกูชื่อหนุมาน จักแผลงฤทธิจักร โอมยักกะวัตตุ สวาหะ"