ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าจะมีการจัดทริปไปต่างจังหวัดหรือไม่ครับ  (อ่าน 2381 ครั้ง)

ออฟไลน์ hut

• จตุตถะ
    • อีเมล
ไม่ทราบว่าพี่ๆจะมีการจัดทริปหรือไม่ครับ ถ้ามีจะไปเมื่อไหร่ครับ ผมเห็นในกระทู้พวกพี่มีจัดทริปต่างจังหวัด ผมอยากไปบ้างครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 :058:อุ๊ย..มาจุดชนวนทำไมเนี๊ย :095:..ยิ่งอยากไปไหว้พระแถวเพชรบุรี..แถวอยุธยาอยู่ :114:
...รถผมจุศิษย์วัดบางพระที่น่ารักๆ..ได้ตั้ง..7..ท่าน... :077:
...ถ้าท่านใดอยากไปด้วยกันหลายๆคัน..แบบหนุกๆ..ก็ขอให้ยกมือขึ้น. :052:.

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
โรนัลโด้ครับ ติดรถไปด้วยคนได้ป่ะครับ(ติดไปทั้งครอบครัวอ่ะ4คนเองครับ)

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
ไปครับ1เสียง
ไปไหนไปด้วย

ออฟไลน์ nayfertity

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
  • Just-->ปุ๋ย
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
นับแล้วที่ยังเหลือ
งั้นขอไปด้วยอีกคนนะคะ
คุณ Ronaldo 2007
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ค. 2553, 09:32:00 โดย nayfertity »

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
น่าสนดีครับ

แต่ถ้าอยู่ในช่วงคงจะไม่ได้ เพราะไม่สบายอยู่ครับ

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
โรนัลโด้ครับ ติดรถไปด้วยคนได้ป่ะครับ(ติดไปทั้งครอบครัวอ่ะ4คนเองครับ)
:058:..โอ้โฮพี่ตี๋..4..คนไม่เองแล้วนะครับ :005:พี่ก็เอารถไปด้วยกันเลย.. :026:
...ประมาณว่าใครถึงที่หมายก่อนคนนั้นชนะ :095:..
...ตอนนี้รถผมมีคนไปด้วย..4ท่านแล้วนะรวมท่าน.ฮัทด้วย.. :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ค. 2553, 06:32:37 โดย Ronaldo 2007 »

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
:058:..โอ้โฮพี่ตี๋..4..คนไม่เองแล้วนะครับ :005:พี่ก็เอารถไปด้วยกันเลย.. :026:
...ประมาณว่าใครถึงที่หมายก่อนคนนั้นชนะ :095:..
...ตอนนี้รถผมมีคนไปด้วย..4ท่านแล้วนะรวมท่าน.ฮัทด้วย.. :114:

"ตอนนี้รถผมมีคนไปด้วย..4ท่านแล้วนะรวมท่าน.ฮัทด้วย"
4 ท่าน ที่ว่ารวมแล้วเนี่ยจะมีชื่อเราอยู่ด้วยหรือเปล่าก็ไม่รู้^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ค. 2553, 08:07:33 โดย nayfertity »

• นวมะ
    • อีเมล

... :058:โธ่..น้องรักพิมพ์มาซะตัวเท่าหม้อข้าว..หม้อแกง.. :002:
...ถ้าพี่ไม่พาไปเที่ยวด้วย..พี่ต้องกลายเป็นคนใจจืดใจดำไปแล้วหละ..น้องเอ๋ย.. :114:

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

... :058:โธ่..น้องรักพิมพ์มาซะตัวเท่าหม้อข้าว..หม้อแกง.. :002:
...ถ้าพี่ไม่พาไปเที่ยวด้วย..พี่ต้องกลายเป็นคนใจจืดใจดำไปแล้วหละ..น้องเอ๋ย.. :114:

ไม่หรอกค่ะพี่
ถ้าพี่ไม่พาหนูไปด้วย
หนูก็ไม่ว่าอะไรพี่หรอกค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ค. 2553, 11:41:39 โดย nayfertity »

ออฟไลน์ hut

• จตุตถะ
    • อีเมล
จะไปกันวันไหนครับ ขอบคุณมากนะครับ คุณ Ronaldo 2007 ที่ให้ผมติดรถไปด้วยครับ ตื่นเต้นจังเลยครับ แล้วผมจะไปเจอพี่ได้ที่ไหนกันครับ

ออฟไลน์ black123

• ตติยะ
น่าสนใจจังเลยแฮะ

ออฟไลน์ charlie

• ปัญจมะ
    • อีเมล
อยากไปด้วยจัง แต่อยู่ไกลถึง ระนอง ถ้าจังหวะดีเข้า กทม ก็อยากไปด้วย วันไหนคับ บอกด้วยน๊ะ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
อิๆท่านใหญ่ จะแอบไปเที่ยวอีกแว้ว น่าสนเหมือนกัน พาเจ้าตัวเล็ก 2 เดือนกับอีก 7 วันไปทำบุญไหว้พระมั้ง จะขับ lancer เก่าๆ ติดสอยห้อยตามไปด้วย แจ้งกำหนดวันล่วงหน้านิดนึงเผื่อว่างจะได้ตามไปสมทบ อิๆ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ............น่าสนใจครับท่าน................ :090: :090: :114: :090: :090:..............

• นวมะ
    • อีเมล
 :058:...เพื่อนๆ..พี่ๆน้องๆครับ..กระผมขออีก..1..เสียงท่านที่จะติดรถผมไป..
...ไหว้พระใหญ่เที่ยวเมืองเก่า..ตบท้ายเยือนวัดท่าการ้อง..1..ท่านครับขอเสียงหน่อย... :114:.. :090:

• นวมะ
    • อีเมล
 :058:...เพื่อนๆพี่ๆน้องๆครับ..กระทู้เที่ยวอบอุ่นใจกับผม..โรนัลโด้ 2007.. :114:
...ขอปิดไว้นะตรงนี้นะครับ..(เอ้า..เฮ  :089::026:)
...เพราะศิษย์วัดบางพระที่น่ารักๆทุกท่านแสดงเจตจำนงแบบ100แล้ว.. :053:
...ส่วนรายละเอียด..วันและเวลาผมจะส่งไปทางข้อความส่วนตัวนะครับ...ขอบคุณครับ :090:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
:058:อุ๊ย..มาจุดชนวนทำไมเนี๊ย :095:..ยิ่งอยากไปไหว้พระแถวเพชรบุรี..แถวอยุธยาอยู่ :114:
...รถผมจุศิษย์วัดบางพระที่น่ารักๆ..ได้ตั้ง..7..ท่าน... :077:
...ถ้าท่านใดอยากไปด้วยกันหลายๆคัน..แบบหนุกๆ..ก็ขอให้ยกมือขึ้น. :052:.

อุ๊ย อยากไปเหมียนกันค่ะ... แหมท่านน้องโรนัลก้อ!!

cho presley