ผู้เขียน หัวข้อ: มือซนประจำวันอาทิตย์นี้ (ฝากพี่บอลครับ)  (อ่าน 1848 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
วันนี้ไปเดินเล่นที่สวนจตุจักร เนื่องจากต้องไปซื้อเข็ดขัดครับ แต่มือซนไปคว้าอย่างอื่นมาแทน

...กระเป๋าแห้ง ตามประสาคนจน...

...วาสนาสู้พี่บอล ราหู  ไม่ไหว :001:

พระผงนั่งเสือ ปี2536 ฝังตะกรุดทองคำ

เหรียญอำเภอสร้าง ปี2529

เหรียญสิงห์ หมู หลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร

สร้อยเงินมือสอง

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
มือซนอีกแล้วนะเนี่ยะ ได้ของดีกลับมาเยอะเลย ...  :002:

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
แต่ละอย่างนี่ ได้แค่มองครับพี่ ยังไม่มีวาสนา ขอบคุณครับ (นึกว่าจะเมตตาสักชิ้น) :002:
นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สุดยอดเลยครับพี่เอ็กซ์ แหม่ฝากกันไปมา ฝากกันมา  ทำให้ได้ชมของดีๆเพียบเลย  :015:

สวยทุกองค์ ทุกรุ่นครับ

ออฟไลน์ il2oKJiT

• ตติยะ
    • MSN Messenger - il2oKJiT@hotmail.com
    • อีเมล
เป็นบุญตาจิงๅ  :016: :015:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
เยี่ยมค่ะ พี่เอ็กซ์  :015:
มือซนทีไร ได้ของดีตลอด
ว่าง ๆ ก็ซน เผื่อคุนน้องบ้างนะคะ  :095:

สองหนุ่ม พี่เอ็กซ์ กับ พี่บอล หยอกล้อกันน่าเอ็นดู
แหม วาสนาดี ของดี ไม่แพ้กันทั้งคู่เลยนะคะ
ยังไงก็หันมาแบ่งปันน้อง ๆ บ้าง  36;

ขอบคุณที่นำมาให้ชมคะ
  :054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ............... :090: :090: :114: :090: :090:................

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
แหมๆๆ มือซนจริงๆพี่เอ็กซ์เรา ซนจนได้เรื่องเลย :053:

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
เหรียญหลังสิงห์เลือกที่หนาๆไว้ก่อนนะครับ

ส่วนเหรียญอำเภอ เอาให้คนที่อยู่อำเภอซะโดยดี
เหอ เหอ เหอ

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 :058:...แหมท่านเอ๊กซ์..ตาถึงนะครับเนี่ย.. :015:
..เดี๋ยวว่างๆจะไปมือซนวันอาทิตย์กับเขาบ้างแล้ว.. :002:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็ไปมาครับได้เหรียญ หลวงปู่รุ่น มท มา1เหรียญแถมพี่ให้พระผงหลวงปู่มา1องค์ พิมพ์เล็กจ.ปทุมธานี :090:ครับ
รักและศรัทธา