ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งได้มาตอนไป กทม  (อ่าน 1695 ครั้ง)

ออฟไลน์ The_Crow13

• ปัญจมะ
  • ยึดติดทำไม ตายไปเอาไปไม่ได้สักอย่าง
    • อีเมล
เพิ่งได้มาตอนไป กทม
« เมื่อ: 04 มิ.ย. 2553, 12:26:35 »
ไปสักเพิ่มมาครับ อ.แป๊ว กะ อ. ญา เมตตามาให้ แนะนำด้วยนะครับ
เราทำอะไร เรารู้แก่ใจ เราต้องยอมรับผลในสิ่งที่เราทำ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตอบ: เพิ่งได้มาตอนไป กทม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2553, 01:54:18 »
ยินดีครับ ท่าทางจะหลายพานนะเนี่ยครับ :001:

ออฟไลน์ The_Crow13

• ปัญจมะ
  • ยึดติดทำไม ตายไปเอาไปไม่ได้สักอย่าง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2553, 02:11:07 »
ก็นิดหน่อยครับ สามวัน เก้าพานครับ พอดี นึกในใจ วันละ สามพานครับ

ออฟไลน์ bon.f11

• สัตตมะ
  • **
  • bon.f11
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2553, 02:27:18 »
ทนเข้าไว้ครับ :043:
เดี๋ยวก็เต็มหลังครับ :053:

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2553, 03:45:04 »
Ohhh..HO 25; เวลาว่างเยอะดีนะคร๊าบ....บ้านอยู่แถวนั้นหรอเนี่ยยยยย
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2553, 05:14:24 »
อีกนิดเดียวเต็มหลังแล้วค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ และขอชื่นชมในความอดทน :016:
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2553, 06:14:30 »
Ohhh..HO 25; เวลาว่างเยอะดีนะคร๊าบ....บ้านอยู่แถวนั้นหรอเนี่ยยยยย
:058:...บ้านท่านThe_Crow13 อยู่มีน..แต่ทำงานที่ภูเก็ต.. :114:
...อยากรู้อะไรมากกว่านี้รึปล่าว.. 31;
...น้องแจ๊ค..สิงห์ลวงพี่ญางดงามมากๆเลยครับ... :054:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2553, 07:49:35 »
:058:...บ้านท่านThe_Crow13 อยู่มีน..แต่ทำงานที่ภูเก็ต.. :114:
...อยากรู้อะไรมากกว่านี้รึปล่าว.. 31;
...น้องแจ๊ค..สิงห์ลวงพี่ญางดงามมากๆเลยครับ... :054:

งานนี้กองทะเบียนราษฎร์มาเอง :005: :005:ส่งมาจากกรมการปกครองโดยตรง(สวัสดีครับท่านโรนัลโด้)แล้วบ้านน้องล่ะอยู่ที่ไหน? แล้วโปรแกรมไปทำบุญต่างจังหวัดมีแผนหรือยังครับ
พอจะมีที่ว่างอีกสักที่ไหมครับ ถ้ามีจองไว้นะครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2553, 08:22:18 »

งานนี้กองทะเบียนราษฎร์มาเอง :005: :005:ส่งมาจากกรมการปกครองโดยตรง(สวัสดีครับท่านโรนัลโด้)แล้วบ้านน้องล่ะอยู่ที่ไหน? แล้วโปรแกรมไปทำบุญต่างจังหวัดมีแผนหรือยังครับ
พอจะมีที่ว่างอีกสักที่ไหมครับ ถ้ามีจองไว้นะครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณครับ

... :058:..บ้านผมบางกอกน้อย..จั๊กบุ๋ม..เชิญยิ้ม..เคยอยู่บ้านหลังเดียวกัน..พ่อของบุ๋ม(ลุงดำ)..เสียไปหลายปีแล้วแต่นับถือกันมาก..(เกี่ยวไรกะกระทุ้นี้อะ..อิอิ..)
...เปลี่ยนแผนไปเที่ยวเพชร..ค้างสักคืน..สนปล่าว..ปลายๆเดือน.. :026:
...ถ้าสน..ก็ก้าๆหน่อย..ไปกันเลย..เพื่อนๆน่ารักที่เพชร..รอต้อนรับอยู..

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2553, 09:05:33 »
สำนักบริหารการทะเบียน กรมการปกครอง
 ไม่มีกองทะเบียนราษฎร นะครับ
มีแต่ส่วนทะเบียนราษฎร (สทร.)
 และฝ่ายการทะเบียนราษฎรและสัญชาติ
ครับ
  เพื่อโปรดทราบ
ขอบคุณครับ
ขอแสดงความนับถือ
Gearmour