ผู้เขียน หัวข้อ: Follow Me >^^< สักยันต์บัวบังใบ กับ หนุ่มฮอต และชาวแกงค์เสน่ห์ ^0^/  (อ่าน 10726 ครั้ง)

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
เมื่อวันอาทิตย์ที่  8 มิถุนายนที่ผ่านมา มีโอกาสได้ไปกราบพระอาจารย์ ที่ วัดบางพระ
และยังโชคดีได้พบกับ หนุ่ม ๆ ชาวแกงค์เสน่ห์
คอนเฟริมค่ะ ว่าหน้าตาดีกันทุกคนเลยนะคะ  
:025:  :006:

ครั้งนี้ได้เก็บภาพขั้นตอนการสักยันต์ มหาเสน่ห์ บัวบังใบ มาฝากด้วยคะ
ซึ่งหลวงพี่มาร์ค ได้เมตตาสักให้ พี่เอ็กซ์ ค่ะ
 :054:

โฉมหน้า พี่เอ็กซ์ หนุ่มเจ้าเสน่ห์ แห่งแกงค์เสน่ห์..สวัสดีค่ะพี่  :054:

กำลังใจล้นหลาม ของชาวแกงค์ แอนด์ เพื่อน ๆ :053:

ภาพนี้ มิกล้าบรรยาย ตามนั้นค่ะ คริ คริ เขาจะดูแลเตงเอง   :080:

หลวงพี่มาร์ค วาดลายยันต์

ยังมีต่อนะคะ  แป๊บนึง  36;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2553, 07:58:36 โดย ตาหวาน »
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
โอ้ววววว
   มาต่อให้ไว้เลยนะครับ
เหอ เหอ เหอ
  สักขึ้นตัวขึ้นหลังได้ดีจังเลย
เหอ เหอ เหอ

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
หลวงพี่มาร์ค วาดลาย ยันต์บัวบังใบ เสร็จแล้ว เตรียมพร้อมลงเข็ม

เอ้าช่วยกันดึง รั้ง พุงอวบ ๆ ให้ตึงหน่อย กริ กริ [/size]   :095:

เมื่อตึงได้ที่แล้ว เตรียมกระทะ ซอร์รี่ค่ะ   :095:   :009:

งานนี้ชาวแกงค์เสน่ห์ ร่วมแรง ร่วมใจ กันดึงหนังหน้าท้องพี่เอ็กซ์ :006:
ดูแล้วอบอุ่นจัง  
:077:

เรียบร้อยแล้วค่ะ ยันต์บัวบังใบ
แต่เอออม ส่งสัยพี่เอ็กซ์ จะเกร็งจนท้องอืด

:007:

สักครู่กับเบื้องหลังการสักยันต์ >^.*< รออีกแป๊บนะคะ   :089:  :090:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
พี่เอ้ก ack01 เขาพุงกางเลยสงสัยกินดีอยู่ดี ...  :007: :007: :007:

• ผู้ดูแล
ภาพต่อไปนี้ ผู้ปกครองควรให้คำแนะนำ  :095:

เบื้องหลังความเจ็บปวดที่มาพร้อมความสุข ของการสักยันต์

:006:

ครั้งก่อน ได้พบ น้องเอ็ม มากับน้องสาว (ตัวจริง)  :016:
ขอบอกว่า นิสัยดี มีมารยาท นี่สิ...น่ารักมากมาย

เพิ่งทราบว่า เมื่อก่อน เอ็มชอบเล่นตุ๊กตา..
แหม..กิ๊ฟเก๋น๊ค๊ ...... อ๊ล้อเล่ง....
(ขออนุญาติใช้ภาษา Hi5 โหน่วน๊ค๊)  555+
 :006:

รายงานข่าวโดย  
เปรี้ยวปี้ด และ ท่านจ๊อบ พี่ชายสุดหล่อของ น้องจอย... คริ คริ

พบกันใหม่ โอกาสหน้านะคะ

Be HappY นะคะ  
Good Luck
 :090:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2553, 09:08:03 โดย ตาหวาน »

ปีระกา

• บุคคลทั่วไป
อบอุ่นมาเลยครับ ครอบครัวนี้

ขอบคุณที่นำภาพดีๆมาให้ชมครับ :050:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
กำ  :075: อุส่าจะแบลคเมย์พีเอ็กซ์ โดนซะเองซะงั้น

ขอบคุณพี่นาวสำหรับภาพมากครับ เหอๆๆๆ

05;  39;  11;  41;

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
จัดไปอย่าให้เสีย  เดี๋ยวเฮียจะขาดทุน .....

ขอบคุณพี่นาวสุดสวยครับ
:001:

งานนี้เพื่อนเอ็มโดนอีกหนึ่งดอกครับ :004:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2553, 09:17:04 โดย ~เสน่ห์ต้นน้ำ~ »

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

น้องเอ็กซ์กับน้องเอภาพนี้ยังไงเหรอ?ครับ :095: :095: เจ็บจนหลับตาพริ้มเลยนะครับ มิน่าเจ็บแบบมีความสุขแบบนี้เอง

ขอบคุณมากครับน้องนาวกับภาพที่หาดูได้ยากครับ  อบอุ่นมากๆครับ

ขอบคุณครับ

[shake] ปล.[/shake]
จัดไปอย่าให้เสีย  เดี๋ยวเฮียจะขาดทุน .....

ขอบคุณพี่นาวสุดสวยครับ
:001:

งานนี้เพื่อนเอ็มโดนอีกหนึ่งดอกครับ :004:

ดอกเดียวเองเสียดายน่าจะหลายๆดอกนะครับ :005: :005:
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอบคุณรูปถ่ายจากพี่สาวคนสวยนะครับ
รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ ยังคงอยู่ในสังคมลูกศิษย์วัดบางพระจริงๆครับ :095:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
หยากได้มั่งจังเยย . . . อิ อิ

แต่ว่าแก็งค์นี้เค้า เสน่ห์ กับเพศเดียวกันอะเปล่าว เนี่ย . . .  :007:

--------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ -----------------

:002:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ยันต์บัวบังใบ นี่สวยจริงๆ ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปัน

ออฟไลน์ tong_lomsak

• อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
ขอบคุณพี่นาวสำหรับภาพความอบอุ่นของพี่น้องบางพระ ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
บัวบังใบหลวงพี่มาร์คงดงามครับ
ผู้ชายคนที่นั่งข้างผู้หญิงเสื้อสีแดงๆหน้ายังกะบีม D2B เลยนะครับ คิคิ
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 :058:ขอบคุณน้องนาวนะครับที่นำเสนอ..น่ารักทุกท่านเลยครับ.. :026:. :114:
...บัวบังใบหลวงพี่มาร์ค..งดงามมิใช่น้อย.. :054:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
ขอบคุณครับน้องนาวที่นำเสนอสายเสน่ห์...
สายนี้เค้าน่ารักทุกคนอยู่แล้วแหละ... :045:

เส้นสายลายสักจากหลวงพี่มาร์คสวยสดงดงามมากครับ
รู้สึกว่าทั้งตัวเกือบจะเต็มพื้นที่แล้วละครับตรงไหนว่าง
ก็จะเตรียมลงยันต์กันต่อไป...

อ้อ!มีนักร้องนำวงอะไรน้า..ที่ร้องเพลง อ็อด อ็อด มาร่วม
เป็นกำลังใจด้วยเหรอครับ :025:

ขอบคุณครับ... :052:

ออฟไลน์ derbyrock

• สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ฮอตจริงๆกระทู้นี้ เพราะมีนายแบบ บอยแบรนด์จากเกาหลีมาเป็นแบบให้นี่เอง...
ปล.เจ็บภายนอกแค่นี้จิ๊บๆเหนอะน้องเอ๊กซ์....

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

• ผู้ดูแล

แต่ว่าแก็งค์นี้เค้า เสน่ห์ กับเพศเดียวกันอะเปล่าว เนี่ย . . .  :007:

--------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ -----------------

สงสัยต้องหาคำตอบจาก พี่เอ็กซ์ แล้วละคะ
ที่ทราบมามี ยันต์บัวบังใบ ไม่รวมที่ลงเป็นน้ำมัน  
อยู่ที่ตัวที่เห็นอย่างน้อย 3 ยันต์ ค่ะ

อย่างนี้ ดึงดูด ทุกเพศ ทุกวัย และ สิ่งมีชีวิตในโลก  :009:  ชัวร์       :097:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิ.ย. 2553, 01:53:22 โดย ตาหวาน »

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ดูอบอุ่นครับ กลุ่มนี้

• ผู้ดูแล
ติดค้างไว้ 1 รูป ตามคำเรียกร้องของสาว ๆ คริคริ   :077:

อีก 1 หนุ่มฮอต ที่เสน่ห์ล้นเหลือ ไม่แพ้พี่เอ็ก
ใคร ๆ ก็อยากได้ภาพ เพิ่งจะถ่ายติดครั้งนี้
นำมาแบ่งปันให้ชมกันค่ะ >^^<  เปรี้ยวใจดี จัดให้  :015:
ลองดูซิ คนไหนเอ่ย ?
   :080:

ออฟไลน์ emopinkygirl

• ตติยะ
ขอบคุณที่นำรูปภาพดี ดี มาหั้ยชม คร๊า กลุ่มเสน่ห์ดูอบอ่น และ กำลังจัยดีจิง ๆ 

พี่เอ๊กซ์ เนี้ยหน้าตาเนี้ยเคลิ้มเชียวนะค่ะ 

ที่หน้าแดง ไม่รู้ว่าเจ็บ หรือ เขิล กันแน่..    31;

ลายสักสวยงามมากค่ะ   36;

• เด็กวัด

แต่ว่าแก็งค์นี้เค้า เสน่ห์ กับเพศเดียวกันอะเปล่าว เนี่ย . . .  :007:

สงสัยต้องหาคำตอบจาก พี่เอ็กซ์ แล้วละคะ
ที่ทราบมามี ยันต์บัวบังใบ ไม่รวมที่ลงเป็นน้ำมัน 
อยู่ที่ตัวที่เห็นอย่างน้อย 3 ยันต์ ค่ะ

อย่างนี้ ดึงดูด ทุกเพศ ทุกวัย และ สิ่งมีชีวิตในโลก  :009:  ชัวร์       :097:

จาลองถามดูครับ  :002:  ขอบคุณครับ  แต่เอ๊ะแล้วท่าน ~ เสน่ห์ Tee ~ อยู่ไหนเอ่ย . . . ?  07;

ขอกราบนมัสการ  พระอาจารย์มารค์ มาณ.ที่นี้ด้วยครับ :054:

และขอบคุณมากมายยย . . .  ครับ คุณตาหวาน  :015: สำหรับภาพและบรรยากาศ  อีกทั้งมิตรภาพ  ของเหล่าศิษย์วัดบางพระกลุ่มนี้    ~ เสน่ห์ ~

---------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ  ----------------------

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

อย่างนี้ ดึงดูด ทุกเพศ ทุกวัย และ สิ่งมีชีวิตในโลก  :009:  ชัวร์       :097:

จาลองถามดูครับ  :002:  ขอบคุณครับ  แต่เอ๊ะแล้วท่าน ~ เสน่ห์ Tee ~ อยู่ไหนเอ่ย . . . ?  07;

ขอกราบนมัสการ  พระอาจารย์มารค์ มาณ.ที่นี้ด้วยครับ :054:

และขอบคุณมากมายยย . . .  ครับ คุณตาหวาน  :015: สำหรับภาพและบรรยากาศ  อีกทั้งมิตรภาพ  ของเหล่าศิษย์วัดบางพระกลุ่มนี้    ~ เสน่ห์ ~

---------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ  ----------------------

พี่ทีเค้าไปเด้งดึ๋งอยู่ครับเซอร์ดอน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
เสน่ห์ที แอคทีพตลอดเวลาครับแต่พอขี่มอไซด์ดูลอยๆไงไม่รู้"--

ออฟไลน์ NextStation

• สถานีต่อไป. . .อะไรหว่า. . ?
  • ตติยะ
เสน่ห์ที แอคทีพตลอดเวลาครับแต่พอขี่มอไซด์ดูลอยๆไงไม่รู้"--

เสน่ห์ที ไม่ได้ไปไหนหรอก
เค้าลงไป ศุ๋ยขี้คิง อยู่หน้ากุฎิ :005:

มีคนบอกว่ากลอนแปดนั้นแสนเชย
มีคนเอ่ยว่ากลอนแปดนั้นล้าสมัย
มีคนบอกอะไรก็จงบอกไป
บทนี้ไซร้คือกลอนเก้าเอ้านับดู...

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
สงสัยต้องจัด
 นะนาคกระสันธรณี
กับชูกชกบรมสุขให้แล้วมั่งนี้
   และก็ดำเซ็นเจ็ดท่า
เหอ เหอ เหอ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สงสัยต้องจัด
 นะนาคกระสันธรณี
กับชูกชกบรมสุขให้แล้วมั่งนี้
   และก็ดำเซ็นเจ็ดท่า
เหอ เหอ เหอ

อันนี้เหรอครับพี่  :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
  สมแล้วที่ได้ฉายา .....เจ้ากรมมหาเสน่ห์  ......เยอะจริงๆ

ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

• ผู้ดูแล
 สมแล้วที่ได้ฉายา .....เจ้ากรมมหาเสน่ห์  ......เยอะจริงๆ

ว้าว ว้าว พี่เอ็กซ์ มหาเสน่ห์ตัวจริง เสียงจริงเลยนะเนี่ย :015:
เสน่ห์ลึก  ลึกลงไป ลงไป ไปหนาย ...หนายอะ ....แบร่รร ๆ  :009:  :097:

ได้ข่าวว่าทุกวันนี้ ไม่ต้องซื้อข้าวกิน มีสาว ๆ มาคอยส่งให้
ตกบ่ายมีขนมนมเนยบริการถึงที่ แน่นอนมาก เยี่ยมค่ะ  
:015:

~ พี่เอ็กซ์นี่    :034: ...หล่อ..ได้เลือก...อิอิ จริงจิ้งง   >^.^<
หล่อนะคะ พี่เอ็กซ์  เหอ ๆ    :073: :089:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิ.ย. 2553, 12:03:57 โดย ตาหวาน »

ออฟไลน์ derbyrock

• สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล

ได้ข่าวว่าทุกวันนี้ ไม่ต้องซื้อข้าวกิน มีสาว ๆ มาคอยส่งให้
ตกบ่ายมีขนมนมเนยบริการถึงที่ แน่นอนมาก เยี่ยมค่ะ 

~ พี่เอ็กซ์นี่    :034: ...หล่อ..ได้เลือก...อิอิ จริงจิ้งง  >^.^<
หล่อนะคะ พี่เอ็กซ์  เหอ ๆ    :073: :089: [/size][/b]  [/color]

โหเสน่ห์แรงขนาดนี้ ถ้ากินไม่หมดแบ่งพี่บ้างก็ได้น่ะครับ...เอ๊กส์

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด

~ พี่เอ็กซ์นี่    :034: ...หล่อ..ได้เลือก...อิอิ จริงจิ้งง   >^.^<
หล่อนะคะ พี่เอ็กซ์  เหอ ๆ    :073: :089: [/size][/b]  [/color]

โหเสน่ห์แรงขนาดนี้ ถ้ากินไม่หมดแบ่งพี่บ้างก็ได้น่ะครับ...เอ๊กส์

พี่เอ็กซ์ไม่ธรรมดาครับ แอบนัดสาวไปกินข้าวกัน 2 ต่อ 2 ไม่บอกน้องๆ 555+ เอ้แถวๆหน้าที่ทำงานของพี่ป่าวน้า :095:
แถมมีสาวซื้อขนมให้กินด้วย
เสน่ห์แรงเหลื่อหลาย ฮิ้วววววววววว

37;  16;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มิ.ย. 2553, 11:24:33 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

พี่เอ็กซ์ไม่ธรรมดาครับ แอบนัดสาวไปกินข้าวกัน 2 ต่อ 2 ไม่บอกน้องๆ 555+ เอ้แถวๆหน้าที่ทำงานของพี่ป่าวน้า :095:
แถมมีสาวซื้อขนมให้กินด้วย
เสน่ห์แรงเหลื่อหลาย ฮิ้วววววววววว

37;  16;

ถ้าเก่งขนาดนั้น มีแฟนไปนานแล้วครับ... :095:

...ตอนนี้ยังโสดอยุ่เลย.... 09;

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ

เค้าลงไป ศุ๋ยขี้คิง อยู่หน้ากุฎิ :005:

ศุ๋ยขี้คิง = สิงขี้คุย :002:

• ผู้ดูแล

ถ้าเก่งขนาดนั้น มีแฟนไปนานแล้วครับ... :095:

...ตอนนี้ยังโสดอยุ่เลย.... 09;

:095: ช่ายหรา..ที่ไม่ยอมมีเพราะ ยังลังเลเลือกไม่ถูกปะเอ่ย :086:
ประมาณ คนหนึ่งก็รัก อิกคนก็แสนดี หล่อ ๆ อย่างเรา   :006:
หม่ำขนมมากระวัง อ้วน นะคะ พี่เอ็กซ์  เป็นห่วงนะคะ   :025:

ไม่เหมือนเอ็ม เขาเลือกแล้ว
   :017:

• เด็กวัด

ศุ๋ยขี้คิง = สิงขี้คุย :002:

อ้อเพิ่งจาเข้าใจว่าเป็นคำผวน  อิ .  . อิ     37;

• เด็กวัด

:095: ช่ายหรา..ที่ไม่ยอมมีเพราะ ยังลังเลเลือกไม่ถูกปะเอ่ย :086:
ประมาณ คนหนึ่งก็รัก อิกคนก็แสนดี หล่อ ๆ อย่างเรา   :006:
หม่ำขนมมากระวัง อ้วน นะคะ พี่เอ็กซ์  เป็นห่วงนะคะ   :025:

ไม่เหมือนเอ็ม เขาเลือกแล้ว
  :017:

ใช่ครับพี่นาวสุดสวย อิอิ ผมเลือกแล้วเลือกครอบครัว ผมเป็นคนรักครอบครัวครับ ประเภทรักเดียวใจเดียว คิกๆๆ   13;

พีเอ็กซ์ เลือกแล้วเหมือนกัน แต่ท่าจะเพียบเลย 55+ เลือกหลายคน  :034:

ส่วนพี่ทีแกเป็นหุ่นพยนต์ไปและครับ กำ  11;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิ.ย. 2553, 04:55:03 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »