ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งได้มา สด!!! 7 โมงเช้าของวันนี้..ดีใจครับ  (อ่าน 3260 ครั้ง)

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
ปิดตา หัวลูกปืน หลวงพ่อน้อย  วัดธรรมศาลา

ล็อคเก็ต เสาร์ 5 หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ

เขา..ผู้สูญสิ้นทรัพย์สินไป           เขา..สูญเสียมากเหลือเกิน
เขา..ผู้สูญสิ้นเพื่อนไป               เขา..สูญเสียมากกว่า
เขา..ผู้สูญสิ้นความศรัทธา           เขา..ผู้นั้น.. สูญเสียยิ่งกว่าใครๆ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
สวยครับ ขอบคุณที่นำมแบ่งปัน

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
สวยงามครับท่าน

ผมขออนุญาติรบกวน  สอบถามครับ พระปิดตาหัวกระสุนหลวงพ่อน้อยครับ

1.ความนิยมมากน้อยแค่ไหนครับ

2. ราคาสูงใหมครับ

ที่ถามเพราะเผอิญว่าที่บ้านมีอยู่องค์นึง . . . ครับ

----------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ ---------------

:054:

ออฟไลน์ A_hatyai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
โชคดีมากมาย...ดีใจด้วยครับ....ในส่วนพระปิดตาหัวลูกปืนนั้น..พ่อผมก็มีอยู่องค์นึงครับ..เลี่ยมพลาสติกเดิมๆจากวัด
..รับมากับมือหลวงพ่อเอง(อันนี้พ่อเล่าให้ฟังครับ)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ดีใจด้วยนะครับท่านเอ มีวาสนาจริงๆครับเยี่ยมเลย  :015:

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
สวยงามครับท่าน

ผมขออนุญาติรบกวน  สอบถามครับ พระปิดตาหัวกระสุนหลวงพ่อน้อยครับ

1.ความนิยมมากน้อยแค่ไหนครับ

2. ราคาสูงใหมครับ

ที่ถามเพราะเผอิญว่าที่บ้านมีอยู่องค์นึง . . . ครับ

----------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ ---------------

:054:

ตอบครับ  1 = ถ้าถามว่าได้รับความนิยมไหม(ในวงการพระเครื่อง..เรื่องราคาไม่เท่าไรครับ) เพราะปิดตาหัวลูกปืนหลังแบบจะนิยมกว่า
ตอบครับ  2 = ราคาไม่แพงครับ(แต่พุทธคุณ..ทั้งมวลสารและเจตนาในการส้ราง ผมว่า แน่นอนเลยครับ) จากประสบการณ์ของตัวเองเจอมาแล้ว

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

ส่วนตัวแล้วผมก็มีความศรัทธา ในองค์หลวงพ่อน้อยท่านเช่นกัน .  .  . ครับ

เท่าที่ผมมี  ก็เหรียญเสมากะไหล่ทองปี 07 แล้วก็ปิดตา หัวกระสุน  แค่  2 องค์เองครับ

------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ ---------------------

ออฟไลน์ Bangkok

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยมากเลยครับอยากหามาเก็บบ้างจังครับ...เสน่ห์แบงค์ครับ 03;