ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงน้าต้อยเมตตาพุดซ้อนให้ครับ  (อ่าน 1570 ครั้ง)

ออฟไลน์ seechomphu

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artart_p@hotmail.com
    • อีเมล
พอดีวันนี้มีโอกาสได้ไปวัดบางพระอีกครั้งหนึ่ง หลังจากเสาร์ที่ผ่านมาได้ไปมารอบนึง ตั้งใจไว้ว่า วันที่ 30 จะไปให้ได้ แต่พอดีประสบอุบัติเหตุรถชนซะก่อนเลยไม่ได้ไป ก่อนแฟนผมจะขับรถชนวันหนึ่ง ผมเกิดปวดหัวมากเรียกได้ว่าเหมือนปวดไมเกรนข้างเดียวล้าไปถึงตาถึงไททอยเลยครับ พอวันที่ 30 ตอนเช้ารถก็ชนพอดี  วันนี้ตั้งใจไว้ว่าจะนั่งรถตู้มาที่วัด แต่พอดีมีพี่คนหนึ่งเข้าอยากมาด้วยเลยติดรถมาด้วยกัน พบหลวงน้าต้อยตอนบ่ายโมง ก็บอกหลวงน้าว่า ได้มีสักยันต์ครูไปแล้วนะครับ เพราะผมสักน้ำมัน แล้วก็เล่าให้หลวงน้าฟังว่างานที่ผมทำเกี่ยวกับอะไร แต่ลืมเล่าให้หลวงน้าฟังที่เกิดอุบัตติเหตุ เดียวคราวหน้าไปคงต้องเล่าให้หลวงน้าฟันอีกครั้งครับ หลวงน้าใจดีมากครับเมตตาสักยันต์พุดซ้อนให้ ผมอยากรู้ว่ารูปยันต์เป็นอย่างไรพี่ๆน้องๆส่งให้ผมดูทีครับหาจากบอร์ดแล้วไม่เจอครับ

ออฟไลน์ The_Club

• จตุตถะ
ตอบ: หลวงน้าต้อยเมตตาพุดซ้อนให้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ก.ค. 2553, 10:11:27 »
วันนี้ผมก็ไปมาเหมือนกันครับ สักกับอาจารย์หนวดครับ ไปถึงวัด 9 โมง ได้สักตอนเกือบบ่ายสองแหะๆ
เอารูปยันต์พุดซ้อนมาให้ชมครับ เครดิต ~เสน่ห์ack01~ ครับ

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artart_p@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: หลวงน้าต้อยเมตตาพุดซ้อนให้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ก.ค. 2553, 10:18:09 »
ถ้างั้นเราน่าจะได้พบหน้ากันนะครับ คริๆๆ ผมสักเสร็จประมาณบ่ายสองครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ก.ค. 2553, 10:19:19 »
ยินดีด้วยครับ บารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 ก.ค. 2553, 12:20:21 »
สวยงามครับ อยากได้บ้าง ขอบคุณที่ให้ชม

ออฟไลน์ The_Club

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 ก.ค. 2553, 08:28:10 »
ถ้างั้นเราน่าจะได้พบหน้ากันนะครับ คริๆๆ ผมสักเสร็จประมาณบ่ายสองครับ

น่าจะได้เจอแหละครับ ผมไปกับเพื่อนอีกคนหนึ่ง ก็วนเวียนอยู่แถวนั้นแหละครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 ก.ค. 2553, 08:13:28 »
ขอให้หลวงปู่เปิ่นคุ้มครองรักษาครับ................. :090: :090: :114: :090: :090:...........

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 ก.ค. 2553, 10:22:40 »
ขอบคุณทุกคนมากนะครับ