ผู้เขียน หัวข้อ: เสือ เสาร์ ๕ ปี ๒๕๓๖  (อ่าน 1794 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
เสือ เสาร์ ๕ ปี ๒๕๓๖
« เมื่อ: 10 ก.ค. 2553, 07:59:21 »

เสือ เสาร์๕ ปี ๒๕๓๖  อยากทราบว่ามีกี่พิมพ์ และมีกี่เนื้อครับ  ขอสอบถามด้วยครับ  พอดีได้มาแล้วขนาดไม่เท่ากันนะครับ ขอบคุณครับ

ศึกษาและสะสมครับ

ขอบคุณครับ

ปล.เผื่อเอาไว้เป็นวัคซีนป้องกันของ copy นะครับ ขอบคุณครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ อาริงาโต

• -
  • สัตตมะ
  • **
  • -
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • -
ตอบ: เสือ เสาร์ ๕ ปี ๒๕๓๖
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ก.ค. 2553, 10:40:34 »
เสือรุ่นแรกจะเล็กกว่ารุ่นสองค่ะพี่
“ มา มะ  ปะริภุญชันตุ  จะมหาภูตา  อาคัจฉายะ  อาคัจฉามิ  เอหิมะมะ  มามา ”

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ก.ค. 2553, 12:35:52 »
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,14322.0.html

ประวัติการสร้างลองดูตามกระทุ้นี้นะครับพี่เจมส์ :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ก.ค. 2553, 10:28:27 »
ขออนุญาตครับ

เสือเสาร์ ๕ ปี ๒๕๓๖ จำนวนการสร้างตามนี้เลยครับ

เสือเสาร์ ๕ เป็นเสือนั่งรุ่น ๒ ของคุณเจมส์ได้เสือดำเนื้อนวโลหะสร้างไม่มากนะครับ 

ของผมมีแค่เสือเหลือง  รุ่นนี้มีตอกโค๊ต และจาร ที่ใต้ฐาน

เสือนั่งรุ่นแรกออกพร้อมรุ่นอาเสี่ย ในปี ๓๕

สร้างเพียง ๒ เนื้อเท่านํ้นครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ก.ค. 2553, 10:43:25 »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ก.ค. 2553, 11:45:25 »
เยี่ยมเลย :016:

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 ก.ค. 2553, 04:20:04 »
ผมกำลังอยากทราบประวัติอยู่พอดีเลยครับ
คือว่าผมมี เสือดำ ครับ
แต่ไม่มีรูปมาให้ชมครับ เพราะเก็บใว้อยู่ที่บ้านที่เมืองไทยครับ

ออฟไลน์ ทราย บางเลน

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 ก.ค. 2553, 03:44:43 »
..นี่ใช่รุ่นปี35หือเปล่าครับ..
ถือ "นะโม" โตเต็มโลก.

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 ก.ค. 2553, 04:43:27 »
 :090: