ผู้เขียน หัวข้อ: ...เหรียญหลวงพ่อมี สิงห์ป้อนเหยื่อหล่อ รุ่นแรก 2535...  (อ่าน 3941 ครั้ง)

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

เหรียญหล่อสิงห์ป้อนเหยื่อ รุ่นแรก หลวงพ่อมี วัดมารวิชัย อยุธยา 2535

ตอนแรกย้ายของแล้วหาเหรียญนี้ไม่เจอ ไม่รู้เอาไปไว้ที่ไหน หายไปอยู่ 5-6 เดือน แล้วเจอโดยบังเอิญ
เลยหยิบกล้องตัวน้อยถ่ายรูปมาให้ชมกันอีกหนึ่งครั้งครับ ติชมได้ครับ...สวัสดี :001: :001: :001:

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0ขอบคุณครับ..ท่านnok2009 สำหรับวัตถุมงคลและข้อมูลที่มีประโยของหลวงพ่อมี..
...เหรียญรุ่นนี้น่าเก็บจริงๆครับ :015:..

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบพระคุณพี่นกมากครับ สำหรับภาพวัตถุมงคล และข้อมูล

ซึ้งตามากเลยครับ งดงามจริงๆ หายไปนานแต่ของดีเพียบเลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ค. 2553, 05:08:41 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอบพระคุณพี่นกครับประสบการณ์สุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับ :073:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ อยากได้เหรียญหล่อบ้างจังเลยครับ  :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ อยากได้เหรียญหล่อบ้างจังเลยครับ  :001:
ถ้าค้นเจออีกเหรียญ
(ไม่ใช่เหรียญในกล่องที่บ้านพักนะ)
แล้วคุยกัน
  ว่าแต่เหรียญเงินหลังเรียบหลวงปู่
เสกเสร็จแล้ว  เอางัยดีน้องชาย

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ถ้าค้นเจออีกเหรียญ
(ไม่ใช่เหรียญในกล่องที่บ้านพักนะ)
แล้วคุยกัน
  ว่าแต่เหรียญเงินหลังเรียบหลวงปู่
เสกเสร็จแล้ว  เอางัยดีน้องชาย

ไว้เจอกันงานวัดบางแวก วันที่ 8 สิงหาคม นะครับพี่

ขอบพระคุณในความกรุณาครับ  :002:

ว่าแต่ ถ้าพบเหรียญหล่อแล้ว มาแลกกับเหรียญปั๊ม เนื้อเงินมั๊ยครับ  :095:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอดครับ :015: