ผู้เขียน หัวข้อ: อิทธิมงคล รุ่นอาเสี่ย หลวงปู่เปิ่น ฐิตคุโณ พศ.2535  (อ่าน 4447 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เนื่องในโอกาสใกล้จะถึงวันงานทำบุญวันคล้ายวันเกิด พระอุดมประชานาถ หลวงปู่เปิ่น ฐิตคุโณ วันที่ 12 สิงหาคม 2553

ขอนำภาพวัตถุมงคลของหลวงปู่เปิ่น ที่ได้เก็บไว้ มาให้ชม เพื่อน้อมรำลึกถึงพระคุณหลวงปู่เปิ่น ที่ได้เมตตาแก่บรรดาศิษย์ ครับ

เครดิทภาพจากท่านบางแก้วฟ้าครับ

พระผงนั่งเสือซุ้มมหาเศรษฐี เนื้อผงพุทธคุณ พิมพ์ใหญ่

พระของขวัญนั่งเสือ ซุ้มมหาเศรษฐี พิมพ์เล็ก เนื้อเงิน ตอกโค๊ด  ตอกเลขที่สันขอบพระด้านล่าง

พระของขวัญนั่งเสือ ซุ้มมหาเศรษฐี พิมพ์เล็ก เนื้อทองระฆัง ตอกโค๊ด  ตอกเลขที่สันขอบพระด้านบน

พระของขวัญนั่งเสือ ซุ้มมหาเศรษฐี พิมพ์เล็ก เนื้อผงพุทธคุณ

พญาเสือนั่ง เนื้อเงิน

ท่านใดมีวัตถุมงคลของหลวงปุ่เปิ่น นำมาร่วมแบ่งกันชมนะครับ

ใกล้จะถึงวันงานแล้ว พบกันที่งานทำบุญ วันที่ 12 สิงหาคม 2553 นะครับ

ปล.วัตถุมงคลที่นำมาให้ชม เพื่อศึกษาและสะสมเท่านั้น อยากบูชาวัตถุมงคลของหลวงปู่เปิ่น เชิญที่วัดบางพระครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ก.ค. 2553, 10:34:29 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
งดงามมากครับพี่เอ็กซ์  03; เสือนั่งเนื้อเงินกริ๊บเลย  :015:

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ มีแต่คนเอาของดีๆมาลงเอ็มไม่เห็นมีอะไรมาลงให้คนอื่นดูบ้างเลย  05;

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...อาว..อาว..Ronaldo 2007..ผู้น้อยขอแจม..จุ๊บๆ..จุ๊บๆ.. :077:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม

พี่ให้มาครับ พลอยเขียวไม่มีอักขระมุมบน 
ติชมให้หน่อยครับ

จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
สมเด็จ 93 เป็นสมเด็จสองหน้า 3 ชั้น และ 9 ชั้น
เพื่อย้อนระลึกถึงการที่หลวงปู่อุปสมบทเป็นภิกษุในปี 2493
และ พระผงพิมพ์อาเสี่ยเล็กครับ

ออฟไลน์ yong-bn

• ตติยะ
    • MSN Messenger - yong-bn@hotmail.com
ขอบคุณที่แบ่งปันให้ชมครับ  สวยๆทั้งนั้น

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ของดีดีทั้งนั้นเลยครับ :090: :090: :090:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับงดงามมากครับ :053:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
                สวยงามมากครับ พี่ๆแต่ละคน เอามาให้ชมเป็นความรู้
           รบกวนสอบถามครับพี่ๆ รูปหล่อ หลวงพ่อ สร้างปีไหนครับ ขอบพระคุณอีกครั้งครับ

นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอบคุณพี่เอ็กซ์ และทุกๆท่านนะครับ ที่นำมาแบ่งปันกันชม แต่ละท่านสุดยอดครับ :016: :016:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
แวะเข้ามาเก็บความรู้ เยี่ยมทุกท่านเลยคะ  :016:
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกัน

:054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

สวยงามมากทุกท่านเลย . . . ครับ

ของผมมีแค่องค์เดียวเอง . . . ครับ

--------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ ---------

:054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :100: อยากได้มาเป็นของเชยชมมั่งจัง    :067:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ สวยงามมากครับ............. :090: :090: :114: :090: :090:...................