ผู้เขียน หัวข้อ: ของรักของหวง พระและเครื่องรางหลวงพ่อเปิ่นเ  (อ่าน 2989 ครั้ง)

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล
เชิญชมได้เลยครับ และขอขอบกราบขอบพระคุณพระอาจารย์และผู้ใหญ่ใจดีที่มอบให้ครับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
คลังน้อยๆ เลยนะเนี่ย

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ขอบคุณครับ อยากได้มั้งจัง แบ่งให้มั้งดิ 555+  :077:
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
                      ขอบคุณ . . . ครับ . . . ที่นำมาให้ชม

สวยงามทั้งนั้นเลย . . . ครับ

รบกวนสอบถาม . . . ครับ . . . นั่นใช่แหวนหน้าเสือรุ่นแรกรึเปล่าว. . . ครับ

------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ -------------------

:054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ว้าวววววว....พระหลักๆเยอะเลยครับท่านจ๊อบ

...เสือซุ่มเลยนะเนี่ยยยยย.... :095:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดครับ เยอะมากๆ และสวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล
                      ขอบคุณ . . . ครับ . . . ที่นำมาให้ชม

สวยงามทั้งนั้นเลย . . . ครับ

รบกวนสอบถาม . . . ครับ . . . นั่นใช่แหวนหน้าเสือรุ่นแรกรึเปล่าว. . . ครับ

------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ -------------------

ใช้ครับ แหวนหัวเสือลงยาสีน้ำเงินครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สุดยอดเลยครับ งดงามมากๆ

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ขอบคุณ . . . ครับ  สำหรับวัตถุมงคล  สวยงามทุกชิ้นเลย. . .ครับ

และ

แหวนหน้าเสือรุ่นแรก ( สุดยอด . . . ครับ ) สาธุ . . . สาธุ . . . สาธุ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...โอ้โห..เพียบเลยครับ..สวยๆทั้งนั้นเลย..ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันชม :015:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ OnizukA

• ตติยะ
  • ทำไมถึงมาโรงเรียนสาย....!!
สวยๆทั้งนั้นเลย
Thank You ..................

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดครับ :074: 25;
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตาจ๊อบ กรุแตกครับพี่น้อง

ออฟไลน์ nobeeta

• อัฏฐมะ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับสวยทุกชิ้นเลย :015:
บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
พระอาจารย์ธนพงค์ สำนักสงฆ์หนองหวาย

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
เยี่ยมยอดแฟนพันแท้ครับ
สวยๆทั้งนั้นเลย

ออฟไลน์ thongkam12

• You'll never walk alone
  • ตติยะ
  • หากแผ่นดินไม่กลบหน้า ชีวิตข้าต้องสมหวัง
นี่มันคลังแสงหรือร้านรับเช่าพระเครื่องครับเนี้ยะ สุดยอดครับน้องจ๊อบ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
กรุย่อยๆแตกเลยนะครับนี่ท่านจ๊อบ :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ......... :090: :090: :114: :090: :090:.............