ผู้เขียน หัวข้อ: <<โยมเพชร>> ปลาตะเพียนเงิน ปลาตะเพียนทอง เมตตาจากฝีเข็มหลวงพี่แป๊ว เชิญติชมครับ  (อ่าน 2772 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ตามภาพนะครับ เชิญรับชม และ ติชม เพื่อเป็นวิทยาทานนะครับ

ได้รับความเมตตา 05.08.53

ได้รับความเมตตา 10.08.53

คงไม่ต้องถาม และไม่ต้องตอบนะครับ ว่า ความเจ็บอยู่ที่ระดับใด  เพราะตำแหน่งที่ได้รับมา คือใต้หมูทองแดงลงไปประมาณ 2นิ้ว
ท่านใดเคยได้รับหมูทองแดงไปแล้วคงรู้รสความเจ็บปวดนะครับ แต่ตำแหน่งของปลาตะเพียนนี้ต่ำลงมาอีกครับ สุดๆแล้วครับ พี่น้องๆๆๆๆๆ   

ปล.น้อมรับคำติชม จาก ชาวเว็บด้วยครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ของผมตำแหน่งนั้นหลวงลุงญาเมตตาสิงห์มาให้เจ็บสุดๆครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ ping

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยมากคับ

ไม่เคยเหนมาก่อน

มีอะไรมาคุยกันด้ายคับ
xxxxxxxhotmail.comคับผม

ผมเปนศิษย์วัดบางพระเช่นกันคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ส.ค. 2553, 07:01:13 โดย ~เสน่ห์ต้นน้ำ~ »

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...โยมเพชรมาอีกแล้ว..มากับความงดงามของปลาตะเพียน..
...โดยฝีเข็มอันเข้มขลังของหลวงพี่..ยอดเยี่ยมไปเลยครับอยากได้บ้างจัง... 15;

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ดีใจด้วยครับโยมเพชรที่หลวงพี่แป๊วท่านเมตตา ใต้หมูทองแดงเจ็บมากครับ หลวงพี่ท่านเมตตายันต์กบให้กลับผม ปลาตะเพียนเงิน ปลาตะเพียนทองสวยงามมาก แต่ปลาตะเพียนธรรมดาก็สวยนะครับ ผมก็ได้มาตัวหนึ่ง :050:

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เเค่เห็นรูป ก็รับรู้ถึงความสุดยอดเลยครับ     :015:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
เห็นแต่ละยันต์ของโยมเพชรแล้วเกิดอาการตาร้อนมากๆครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ เคจัง_เสน่ห์ล้านนา

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - nookun@hotmail.com
    • อีเมล
ส่วนใหญ่คนที่สักแค่ด้านหลังจะคิดว่าบริเวณแถวหมูทองแดงจะเจ็บสุดๆ
แต่ถ้าได้มาลองมาสักเต็มด้านหน้าและสีข้างก็จะทราบว่าด้านหลังนั้นมันแค่จิ๊บๆ ครับ

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล
สวยงามมากครับคุณโยมเพชร เห็นแต่ละเสต็ปแล้ว น่าอิจฉาจริงๆครับ   :053:
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามมากมายครับ คงเจ็บสุดๆล่ะ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"