ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับรบกวนผู้รุ้หรือเซียนพระช่วยดูพระร่วงรางปืน  (อ่าน 960 ครั้ง)

ออฟไลน์ keenu119

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
คือผมเป็นสมาชิคใหม่แต่หน้าเก่านะครับปกติจะเข้ามาอ่านเฉยๆ
คืองี้ผมมีพระร่วงรางปืนอยู่3องค์ผมอยากสอบถามผู้รู้ว่า
ใช่เป็นพระร่วงรางปืนไหมแล้วรุ่นไหนครับอ ภาพอาจไม่ชัดนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ส.ค. 2553, 06:06:08 โดย keenu119 »

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
องค์แรกครับ

องค์2ครับ

องค์3ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ส.ค. 2553, 06:13:33 โดย keenu119 »

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
ไม่ใช่พระร่วงรางปืนครับ?

แต่เป็นพระยอดขุนพลและพระนาคปรกครับ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ไม่ใช่พระร่วงรางปืนครับ?

แต่เป็นพระยอดขุนพลและพระนาคปรกครับ

ขอบคุณครับพอดีผมมีพระร่วงรางปืนของพ่อแต่3องค์นี้ผมไม่แน่ใจเห็นสีหลายพิมคล้ายๆกันครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ