ผู้เขียน หัวข้อ: ลบกวนถามเรื่องอาจารย์หนวดวันเสาร์และอาทิตย์นี้ท่านมาสักที่วัดบางพระหรือเปล่าครับ  (อ่าน 944 ครั้ง)

ออฟไลน์ yung

• อยู่แบบมีสติ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เกิดจากความศรัทธา
    • MSN Messenger - samphan_Y@hotmail.com
พอดีผมจะไปวัดในวันเสาร์ที่ 21 สิงหาคม 2553 และ ขออีกคำถามนะครับว่า...พอมีใครทราบหรือเปล่าครับว่าหลวงพี่หนึ่งท่านจำวัดที่ไหนครับเห็นท่านบอกมาว่าจำวัดอยู่ที่จังหวัดอุดรธานีแต่ผมไม่ทราบว่าวัดไหน........จึงเรียนถามมายังท่านที่ทราบเรื่องดังกล่าว....ปล....ขอขอบคุณท่านที่ให้ข้อมูลล่วงหน้านะครับ
พอใจในสิ่งที่เรามีอยู่

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ส่วนมากท่านจะมา นะครับถ้าไม่ไปประเทศนอกนะครับ ขอให้ท่านพบท่านอาจารย์หนวดนะครับ
                 สวัสดี........... :090: :090: :114: :090: :090:...........