ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งมีโอกาศได้ถ่ายรูปกับเขาบ้าง  (อ่าน 1599 ครั้ง)

ออฟไลน์ นัท~สันโดษ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - kamisky001@hotmail.com
เก้ายอด กับสาริกา ไม่ค่อยชัด เพราะถ่ายเองครับ รูปอื่นอาจจะไม่ค่อยชัดเท่าไหร่เหมือนกัน เพราะกล้องมือถือมันไม่ค่อยดี ขออภัยด้วยครับ

ทั้งหมดได้รับความเมตตาจากหลวงพี่มาร์คหมดเลยครับ จะพยายามถ่ายรูปให้มันชัดกว่านี้เเล้วจะมาแก้ไขใหม่นะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ส.ค. 2553, 10:31:54 โดย นัท~สันโดษ »
ส่วนหนึ่งของชีวิต อุทิศให้สังคม มูลนิธิ กู้ภัย ร่มไทร

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ตอบ: เพิ่งมีโอกาศได้ถ่ายรูปกับเขาบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ส.ค. 2553, 10:31:43 »
งดงามมากครับ ชัดเจนมากเลยครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตอบ: เพิ่งมีโอกาศได้ถ่ายรูปกับเขาบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ส.ค. 2553, 10:43:13 »
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม ...หลวงพี่มาร์คสักได้สวยงดงามเข้มขลังมากครับ  :015:

ออฟไลน์ tong_lomsak

• คณะกรรมการ
  • อาจาริโย เม ภันเต อายัส์มา ฐิตคุโณ นาม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ส.ค. 2553, 11:04:28 »
งดงามครับ ได้ยันต์แม่ทัพมาด้วย
จงอย่าเชื่อเพียงแค่ได้รู้ ได้ยิน ได้เห็น ได้อ่าน มา

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - kamisky001@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 ส.ค. 2553, 12:25:35 »
ขอบคุณพี่ ๆ สำหรับทุกคำติชมครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ส.ค. 2553, 08:45:36 »
สวยครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 ส.ค. 2553, 12:28:23 »
สวยครับ

ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ ZitLuangPor

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • MSN Messenger - SAWUNLUMM@hotmail.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 ส.ค. 2553, 03:06:42 »
ยินดีด้วยนะครับ  ดูแล้วเข้มขลังมากเลยครับ
เยี่ยมยุทธครับ
 :016:  ^^
วาจาสิทธิ์ หลวงพ่อเปิ่น "ห้ามนำสิ่งที่ให้ไปประกอบกรรมทำชั่วเด็ดขาด และห้ามลองวิชาอย่างพร่ำเพรื่อ จะใช้ได้ก็เมื่อถึงคราวจำเป็เท่านั้น"[/i