ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนม่านผู้รู้หน่อยครับ ว่า แท้รึเปล่า  (อ่าน 2384 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู

รบกวนช่วยเช็คให้ทีครับ ผมอยากใด้ แต่ไม่มั่นใจ  ช่วยเหลือผมอีกทางครับ  ขอบพระคุณครับ  เขาปล่อยให้  ถูกๆครับ ถูกจนน่ากลัว :054:

รบกวนม่านผู้รู้หน่อยครับ ว่า แท้รึเปล่า (โทษทีครับ รีบไปนีส  คือจะบอกว่า รบกวน ท่าน ผู้รู้ นั่นละครับ) :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.ย. 2553, 11:37:53 โดย ชาญ »

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
สวนตัวผมคิดว่าไม่ดีมากๆครับ :069: :069: :069: ผิดพลาดขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู

เอามาฝากอีกเหรียญครับ ช่วยเช็คให้ด้วยครับ มีอีกเยอะเลยครับ ทำมั๊ย เขามาปล่อยถูกๆกันจังเลย ผมเข้าไปเจอในเว๊ป  นั่นละครับ

ขนลุกเลย  ทำไมเขาเอาหลวงพ่อเปิ่น มาประกาศขายกันแบบนี้  ถ้าแท้ๆ เดี๋ยวจะไปล่ามาเป็นเจ้าของให้หมดเลย คอยดูดิ ปล่อยถูกกันเหลือเกิน

สงสัยผมคงต้องเริ่ม ศึกษา วัตถุมงคล ของหลวงพ่อเปิ่น เป็นจริงเป็นจังเสียที แบบว่า เห็นแล้ว ฟันธงด้วยตัวเองเลย จะใด้ไม่ต้องมารบกวนใคร

ขอบคุณอีกครั้งครับ สำหรับความรู้ :054:

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
ภาพเล็กผมมองไม่ชัด ปกติก็แค่พอถูๆไถๆ พี่คงต้องรอผู้ชำนาญอีกทีนะครับสำหรับเหรียญ ปี ๑๙ :054: :009: :054:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

รบกวนช่วยเช็คให้ทีครับ ผมอยากใด้ แต่ไม่มั่นใจ  ช่วยเหลือผมอีกทางครับ  ขอบพระคุณครับ  เขาปล่อยให้  ถูกๆครับ ถูกจนน่ากลัว :054:

รบกวนม่านผู้รู้หน่อยครับ ว่า แท้รึเปล่า (โทษทีครับ รีบไปนีส  คือจะบอกว่า รบกวน ท่าน ผู้รู้ นั่นละครับ) :054:

คุณชาญครับเหรียญเนื้อเงินนี้ถ้าแท้ จะมีหมายเลขที่ขอบเหรียญครับ ถ้าปลอมจะไม่มีให้เห็นเลยครับ 

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

เอามาฝากอีกเหรียญครับ ช่วยเช็คให้ด้วยครับ มีอีกเยอะเลยครับ ทำมั๊ย เขามาปล่อยถูกๆกันจังเลย ผมเข้าไปเจอในเว๊ป  นั่นละครับ

ขนลุกเลย  ทำไมเขาเอาหลวงพ่อเปิ่น มาประกาศขายกันแบบนี้  ถ้าแท้ๆ เดี๋ยวจะไปล่ามาเป็นเจ้าของให้หมดเลย คอยดูดิ ปล่อยถูกกันเหลือเกิน

สงสัยผมคงต้องเริ่ม ศึกษา วัตถุมงคล ของหลวงพ่อเปิ่น เป็นจริงเป็นจังเสียที แบบว่า เห็นแล้ว ฟันธงด้วยตัวเองเลย จะใด้ไม่ต้องมารบกวนใคร

ขอบคุณอีกครั้งครับ สำหรับความรู้ :054:

คุณชาญครับ มองยากครับแต่ดูเหมือนเหรียญบวมๆนะครับ  ผิดพลาดขออภัยด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ด้วยความเคารพครับ เหรียญแรกไม่แท้ ทั้งด้านหน้าและด้านหลังยังทำได้ไม่เหมือนเท่าไหร่ ส่วนเหรียญที่ 2 ภาพมันเล็กไปนิดไม่กล้าฟันธง แต่ส่วนตัวไม่ชอบครับพี่

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
ต้องขอขอบพระคุณ ทุกคำตอบเลยครับ :054:

นั้นผมจะใด้ ไม่ไปยุ่งเกี่ยว  ถึงว่า  ทำไมเขาไม่กล้าการัณตี ความแท้  ก็คิดใว้แต่แรกแล้ว ทำมั๊ย มันถึงปล่อยถูกจังเลย :005:

บังเอินผ่านไปเจอมาครับ เห็นแล้ว สดุดตา :025:

นั้น ผมก็ต้องรอต่อไป รอจนกว่า จะใด้ของจริง  นั้นผมต้องไปส่องของจริง กับรุ่นพี่ ผมแล้วละ  แกห้อยคออยู่พอดี  :025:

หลวงพ่อเปิ่น ฝากคนเอามาให้แก ฟรีๆ ทั้งชุดเลย (3 องค์)  วันที่ 12 สค ผมไปทำบุญ งานคล้ายวันเกิดหลวงพ่อเปิ่น บังเอินไปเห็นอยู่ใน

กุฏิใหญ่ วางใว้  แต่ราคา แรงมาก บารมียังไม่ถึงจริงๆ  ต้องรอไปก่อน เผื่อวันดีคืนดี  รุ่นพี่ คนนี้ เขาจะใจดี  :090:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เป็นกำลังใจให้พี่ชาญนะครับ :015:

ออฟไลน์ ZitLuangPor

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • MSN Messenger - SAWUNLUMM@hotmail.com
เหมือนอย่างที่พี่ชาญว่านั่นแหละครับ ปล่อยจนราคาอาจจะถูกมาก แต่ไม่เป็นไรครับพี่ เก็บไว้เป็นเหรียญประสบการณ์ก็ได้
ยังไงก็เป็นกำลังใจให้พี่นะครับ
 :016:  ^^
วาจาสิทธิ์ หลวงพ่อเปิ่น "ห้ามนำสิ่งที่ให้ไปประกอบกรรมทำชั่วเด็ดขาด และห้ามลองวิชาอย่างพร่ำเพรื่อ จะใช้ได้ก็เมื่อถึงคราวจำเป็เท่านั้น"[/i

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
ขอบคุณทุกๆท่านครับ ที่เข้ามาช่วยตรวจสอบให้  ผมดูของจริงแล้วครับ  ต้องบอกใด้เลยครับ ห่างกันราว ฟ้ากับดิน :054:

พึ่งดูเดี๋ยวนี้ละครับ ใว้ว่างๆ จะถ่ายภาพ ของจริงๆ และ จุดสังเกตุมาให้ชมกันครับ มีเป็นชุดครับ พึ่งดูจะๆกับตาเนี่ยละครับ

เอาง่ายๆ แค่ในตาเสือ ก็ไปเลยครับ เสือตัวที่เห็นนี่ มันตาโต (เหมือนเสือตกใจ ขาวโพลนเลย)

ส่วนของแท้ ในตาคม สวย มีเงาในตา ไม่ขาวโพลนแบบนี้ครับ :054:

ขอบคุณอีกครั้งครับ ทุกๆท่าน :054:

ออฟไลน์ amazing2511

• ที่ปรึกษา
เหรียญปี 19 ไม่ดีครับพี่ชาญ :001:

ออฟไลน์ mechanic

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่ดีทั้งสองเหรียญเลยครับ ท่านผู้อาวุโส เพื่อให้มั่นใจร้อยเปอร์เซ็นต์ควรศึกษาจากของจริง ของจริงตีกล้องแค่ครั้งเดียวพอ ที่กุฏิหลวงพ่อเปิ่น ยังมีของแท้อยู่อีกหลายรุ่น  :001:
คนดีเท่านั้นที่พระท่านจะคุ้มครอง

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
เหรียญปี 19 ไม่ดีครับพี่ชาญ :001:

ลองท่าน มา ฟันธงขนาดนี้ ก็ต้องร้องเพลง  ถอยดีกว่า ไม่อาววว ดีกว่า  ขอบคุณอีกครั้งครับ

ไม่เข้าใจจริงๆ ในเว๊ปเพียบเลย เหรียญหลวงพ่อเปิ่น ที่จะปล่อย แต่ละองค์ ถ้าแบบนี้ ก็ ต้องเลิกคุยกันแล้วละ  ปลอมกระจาย :054:

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
แต่ก็ยังดูสวยนะครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"