ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูพระกรุนาดูน พิมพ์ 30ตัดให้หน่อยครับ  (อ่าน 3983 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanom

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
พอที่จะชอบได้ป่าวครับ
อีกรูป

ออฟไลน์ mechanic

• ฉัฏฐะ
  • *
แวะเข้ามาชม  ของแท้ไม่เคยผ่านตา  รอท่านอื่นฟันธงแล้วกันนะครับ  :062:
คนดีเท่านั้นที่พระท่านจะคุ้มครอง

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
เป็นพระสร้างครับเป็นการเอาเนื้อเก่ามาทำใหม่ครับ ไม่ได้มาจากกรุ
เลยนำพระกรุมาให้พิจารณาครับ

ส่วนภาพล่างขยายให้เห็นคราบกรุครับ

....................รับรองข้อมูลโดยลุงต้อ............. 21; :060: :060:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ............. :090: :090: :114: :090: :090:.....................

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
พิจารณาดูแล้วต่างกันเยอะเหมือนกันนะครับ ขอบคุณครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"