ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีปัญญาเก็บปี23 ขอเก็บปี35แล้วกันครับ  (อ่าน 1569 ครั้ง)

ออฟไลน์ เสือพุทธคุณ

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - remymatins@hotmail.com
    • อีเมล
หัวเสือเนื้อนวะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
สุดยอดเลยครับท่าน ได้ของดีมาอีกแล้ว... :016:

ผมก็แอบเก็บรุ่นนี้ไว้ได้องค์นึงเหมือนกันครับ :095:

เพราะว่าเราไม่มีปัญญาใส่หน้าเสือ23 เลี่ยมทองแบบป๋าเจมส์กับน้องต้นน้ำ :075:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
เอ่อ...

นวะบ้าง เงินบ้าง ยังไม่หรูอีกหรือครับนี่  :075: ผมล่ะขอบตาร้อนผ่าวแล้ว  :005:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม ท่าน เสือพุทธคุณ  และท่าน ~เสน่ห์ack01~ ได้ของดีมาอีกแล้ว

ออฟไลน์ ZitLuangPor

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • MSN Messenger - SAWUNLUMM@hotmail.com
มีแต่สวยๆทั้งนั้นเลยครับ ผมก็แอบอิจฉาเหมือนคุณRantiเช่นกันครับ ยินดีด้วยครับ
เยี่ยมยุทธครับ
 :016:  ^^
วาจาสิทธิ์ หลวงพ่อเปิ่น "ห้ามนำสิ่งที่ให้ไปประกอบกรรมทำชั่วเด็ดขาด และห้ามลองวิชาอย่างพร่ำเพรื่อ จะใช้ได้ก็เมื่อถึงคราวจำเป็เท่านั้น"[/i

ออฟไลน์ prapiroon

• ตติยะ
  • จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิดจะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    • MSN Messenger - pra_piroon@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
สวยดีครับท่าน  ขอบคุณครับ......................... :090: :090: :114: :090: :090:.....................

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไม่ว่าจะของปีไหน ถ้าเรามีศรัทธาที่แน่วแน่ หลวงพ่อท่านก็จะคุ้มครองแน่นอนครับ :090:

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
 :016:ของหลวงพ่อเปิ่นดีทุกรุ่นครับ :095:
ตามฝันกันต่อไป