หมวด มิตรไมตรี > รวมสมาชิก (มิตรไมตรี)

ไปสักวันเดียวหลายๆยันต์

(1/2) > >>

tae:
ถ้าผมไปสักเสร็จแล้วไปหาอาจารย์ท่นอื่นให้สักอีกในวันเดียวกันท่านจะสักให้ไหมครับ อยู่ไกลครับนานๆไปครั้ง

โองการยันนะรังสี:
สวัสดีครับ? ;D? ต้องลองเข้าไปกราบขอจากอาจารย์ท่านดูเองนะครับถ้าเจอจังหวะคนไม่เยอะน่าจะได้ครับแต่ว่าจะทนความเจ็บไหวหรือเปล่าเพราะเนื้ออาจจะระบมจากการสักครั้งแรก และลองอธิบายให้ อ. ท่านทราบว่าเราอยู่ไกลเดินทางมาไมสะดวกครับ แต่เราควรเห็นใจ อ.ท่านด้วยลองคิดดูสิครับวันนึงสักเป็น สิบๆคน อ.ท่านเหนื่อยขนาดไหน แล้วคุณ tae อยู่แถวไหนเหรอครับ

tae:
สมุทรปราการครับ ขอบคุณaoครับที่ตอบกระทู้

8:
ลองสนทนากับอาจารย์ดู แต่คิดว่า แล้วแต่อาจารย์พิจารณาจะดีกว่า :-\ :-\ :-\

ไมล์ เหนือฟ้ายังมีฟ้า:
วันหนึงมีศิษย์เยอะนะครับเเต่มีพระอาจารย์ประมาน3คนมั้งครับ ช่วงเย็นก็คงปิดสักเเล้วละครับ
ท้าอย่ไกลคงนอนค้างที่วัดได้อะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version