ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบ ผู้รู้ ช่วยหน่อย ครับ เรื่องหนุมานครับ  (อ่าน 1361 ครั้ง)

ออฟไลน์ pinesmart

• ตติยะ
  • ..
ผมอยากทราบว่า ทางวัดบางพระอ่ะครับ  มีการสักยันต์หนุมานตัว9 ป่าว ครับ หรือเรียกว่าอย่างไร ครับ 

แล้วอีกเรื่องครับ  ตอนนี้ผมสักน้ำมันอ่ะ ครับ มี9ยอด  แล้วก้อเสือครูอ่ะครับ    แล้วก้อเศียรหนุมาน  ยังไม่มี8ทิศเป็นไรไหมครับ

รบกวนช่วยแก้ข้อสงสัยด้วย นะครับ  แล้วต่อไปควรสักยันต์อ่ะไรเพิ่ม อ่ะ ครับ 

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ที่วัดบางพระไม่มีหนุมานตัวเก้านะครับ ถ้าไม่มีแปดทิศคงไม่เป็นอะไรเดี๋ยวอีกหน่อยพระอาจารย์ท่านคงเมตตามให้เอง
จะเอายันต์อะไรเพิ่มเรื่องแบบนี้ต้องให้พระอาจารย์พิจรณาเมตตาให้นะครับ
ผิดพลาดขออภัยด้วยครับ  :001: :001:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ผมอยากทราบว่า ทางวัดบางพระอ่ะครับ  มีการสักยันต์หนุมานตัว9 ป่าว ครับ หรือเรียกว่าอย่างไร ครับ 

แล้วอีกเรื่องครับ  ตอนนี้ผมสักน้ำมันอ่ะ ครับ มี9ยอด  แล้วก้อเสือครูอ่ะครับ    แล้วก้อเศียรหนุมาน  ยังไม่มี8ทิศเป็นไรไหมครับ

รบกวนช่วยแก้ข้อสงสัยด้วย นะครับ  แล้วต่อไปควรสักยันต์อ่ะไรเพิ่ม อ่ะ ครับ 

ขอบคุณครับ

หนุมานตัว 9 เป็นแบบไหน? เหรอครับ  แล้วต่อไปควรสักยันต์อ่ะไรเพิ่ม? นี่ผมก็ไม่สามารถบอกได้นะครับ  เพราะแล้วแต่หลวงพี่หรืออาจารย์ที่ท่านจะเมตตาให้นะครับ  แต่ท่าน pinesmart  สักน้ำมันไม่ใช่เหรอครับ

ขอบคุณครับ

ปล.ขออนุญาติผู้ดูแลเวปด้วยนะครับ ผมอยากให้ท่านสมาชิกที่อยากจะทราบเกี่ยวกับเรื่องที่อยากทราบ ลองใช้แถบค้นหาดูก่อน ถ้าไม่เจอแล้วค่อยตั้งกระทู้ถามนะครับ อยากให้ศึกษาข้อมูลเก่านะครับ ผมว่ามีอะไรที่ท่านๆอยากรู้อีกมากมายครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน