ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามว่าเเท้หรือเปล่าครับ  (อ่าน 1170 ครั้ง)

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
คือผมว่าง ๆ  เลยเดินไปดูแผงพระครับว่ามีอะไรน่าสนมั้งเลย
ไปเจอเหรียญหลวงพ่อเปิ่นเข้าให้เลยจับมาเลยครับถามว่าแท้หรือไม่ฟันะงเลยไม่ต้องเกรงใจ  และอยากสอบถามครับว่าหน้าเสือหลวงพ่อ  ปี 23 มีเนื้อผงหรือเปล่าครับ
รบกวนผู้รู้ครับ

ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: สอบถามว่าเเท้หรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ต.ค. 2553, 08:41:05 »
เหรียญปั๊มใบโพธิ์ ออกในปี36ครับ แท้ครับ รุ่นนี้ยังไม่มีปลอมครับ :016:

หน้าเสือ ปี23 ไม่มีเนื้อผงครับ  :001:

หน้าเสือเนื้อผง ออกในปี35ครับ :001:

...ยินดีด้วยครับ บารมีหลวงปู่คุ้มครองครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ต.ค. 2553, 09:01:44 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ตอบ: สอบถามว่าเเท้หรือเปล่าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ต.ค. 2553, 11:55:34 »
 :001: ยินดีด้วยครับ ขอบคุณที่นำภาพมาฝากกัน

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้