ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์พระพิคเนศร  (อ่าน 1572 ครั้ง)

ออฟไลน์ tomhuahin

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ยันต์พระพิคเนศร
« เมื่อ: 08 ต.ค. 2553, 12:26:30 »
สอบทราบพี่น้องชาวบางพระว่าผมมี่ยันต์ครบครบหมดแล้วอยากพระขอความเมตตาสักพระพิคเนศรที่หัวไหล่จากหลวงพี่ ไม่ทราบว่าที่กุฎิไหนหรือหลวงพี่ไหนขอได้บ้างคือว่าทำงานเกียวกับด้าน พบพะผู้คนการบริการนะครับ ทำโรงแรมที่หัวหินนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ชี้แนะครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: ยันต์พระพิคเนศร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ต.ค. 2553, 04:03:26 »
ต้องรอเลยครับสักพระพิฆเนศเนี่ย ก็ต้องลองบอกกล่าวพระอาจารย์ท่านดูครับ ว่าทำงานด้านไหน พระพิฆเนศเนี่ยผมว่าใช้วัตถุมงคลแขวนแทนกันได้นะครับ ไม่จำเป็นต้องสักหรอก แต่ก็แล้วแต่ความชอบของส่วนบุคคลครับ  ผิดพลาดก็ขออภัยด้วยครับ  :054:

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตอบ: ยันต์พระพิคเนศร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ต.ค. 2553, 10:33:18 »
ผม ก็ อยากได้เหมือนกันครับ พระพิฆเนศ กับ พระราหู อะึีึครับ อยากได้แต้ไม่กล้าขอ ครับ ๆ

แหะ ๆ ๆ