ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเหรียญหลวงพ่อเงิน หลวงพ่อแช่มปี2516 ครับ  (อ่าน 8384 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
แท้หรือไม่ครับ  ฟังธงเลยครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
รุ่น เลข ๑ ไทยด้วย ทันหลวงพ่อเงินด้วย

ส่วนตัวผมชอบครับ คมชัดดี  :015:

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
ความเห็นส่วนตัวน้ะครับ  ผมว่าดูดีครับ เพราะว่าเหมือนของผมเลย :095: มีเลข ๑ สภาพใช้ ผิวเหรียญเหมือนของผมหมดอ่ะครับแต่ว่าโหลดรูปนานไปนิด :075:  อ่อลืมบอกไปว่า แม่ยายผม คนดอนยายหอม ครับ :095:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2553, 12:56:56 โดย ยอดรัก..บางแค »

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความรู้ครับ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
สวยครับของผมมีหลวงพ่แช่มรุ่นปี15 ที่มีโค๊ด ๖๗ ไว้จะเอามาให้ดูนะครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ loongtow

• ตติยะ
    • อีเมล
เป็นเหรียญ รุ่นงานฉลองสมณศักดิ์ มีเลข ๑ ที่หลวงพ่อแช่ม จำนวนสร้าง เนื้อเงิน 500 เหรียญ ทองแดง 20,000 เหรียญ

(แต่ถ้า ไม่มีคำว่างานฉลองสมณศักดิ์ กับ เลข ๑ จะสร้างวาระหลัง สร้างด้วยกันหลายวาระ ครับ)