ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสรุปผลรางวัล..ท่านที่เข้าแข่งขันทั้งหมดนะครับ  (อ่าน 2135 ครั้ง)

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
ก็เพื่อความสามัคคีและสนุกร่วมกัน ดังนั้นผมขอสรุป
ผลรางวัลทั้งหมดตั้งครั้งแรกจนถึงปัจจุบันนะครับ..และยังไงก็ตามท่านที่ยังไม่ได้รับรางวัล
ในครั้งใด แต่ผมคิดว่าคงได้รับทุกท่านแล้ว..ท้วงติงขึ้นมานะครับ..ผมจะได้ไปติดตามให้
เพราะบางทีมีตกค้างอยู่ที่ไปรษณีย์ เพราะเหตุผล ไม่มีคนรับ ของจึงยังอยู่ที่ไปรษณีของเขตนั้นๆ.

การแข่งครั้งแรก...
13 กย 53..
รางวัล..

ผู้ชนะการแข่ง....คุณเสน่ห์เอ็ม

การแข่งครั้งที่2
รางวัลเบี้ยแก้หลวงปู่เจือ

ผู้ชนะการแข่ง....คุณ sweetgram link

การแข่งครั้งที่3...
รางวัล..พระชุดหลวงปู่เหรียญ

ผู้ชนะการแข่ง....นายธรรมะ

การแข่งขันชุดที่4
รางวัล..พระเหรียญชุดหลวงปู่เหรียญ

ผู้ชนะการแข่ง...คุณthe club

การแข่งขันชุดที่5
รางวัล..รูปหล่อหลวงพ่อเปิ่น

ผู้ชนะการแข่ง...chotipat

การแข่งขันชุดที่6
รางวัล..หลวงพ่อโสธร

ผู้ชนะการแข่งขัน..คุณ chotipat

เสริมรายการทายครั้งที่6/2
รางวัลรูปหล่อหลวงพ่อเปิ่น

ผู้ชนะการแข่งขัน..คุณ gottkung

การแข่งขันชุดที่7
รางวัลเหรียญหลวงพ่อโสธร

ผู้ชนะรางวัล...คุณ เสน่ห์เอ็ม

การแข่งขันชุดที่8
รางวัล..รูปหล่อหลวงพ่อเปิ่น

ผู้ชนะรางวัล..คุณเสน่ห์เอ็ม

การแข่งขันชุดที่9
รางวัล...หน้าเสือหลวงพ่อเปิ่น 3 รางวัล

ผู้ชนะทั้ง 3 ท่าน
คุณ นายธรรมะ
คุณ chotipat
คุณ ซาดุยฮุย

การแข่งขันชุดที่ 10
รางวัล..เหรียญเอกลักษณ์นั่งเสือ

ผู้ชนะ...คุณ chotipat

การแข่งขันชุดที่11
รางวัล..กริ่งหลวงพ่อโสธร

ผู้ชนะรางวัล..คุณ บางแก้วฟ้า

การแข่งขันชุดที่12
รางวัล..มี 2 รางวัล
ที่1..เหรียญหล่อนั่งเสือ

ผู้ชนะ คุณ โบ เด็กป่า

ที่2..เหรียญล้อแม๊คหลวงพ่อเปิ่น

ผู้ชนะ..น้องธรรมะ

การแข่งขันชุดที่ 13
รางวัลรูปหล่อหลวงพ่อเปิ่น

ผู้ชนะ...คุณ คนนนท์

การแข่งขันชุดที่ 14
รางวัลมี 5 รางวัล
ที่1...พระผมโรยตะไบหลวงพ่อเปิ่น

ผู้ชนะ คุณ ยอดรัก บางแค

ผู้ขนะที่2..พระผงหลวงพ่อเปิ่นฝังพลอย

ผู้ชนะที่2 คุณ นางวันทอง

ผู้ชนะที่3..เหรียญ 25 พุทธศัตวรรษ 2500

ผู้ชนะที่3..คุณ hangman69

ผู้ชนะที่4และที่5 เหรียญปั้มหลวงปู่ทวด วัดประสาท

มี2ท่าน คือ คุณ....beer3515
และคุณ..กระจกเงา

การแข่งขันชุดที่15..รางวัลพิเศษ
รางวัลเหรียญหลวงพ่อเปิ่น 2527

ผู้ชนะรางวัลพิเศษ..ท่านพี่ เสน่ห์ack 01
รางวัลการแข่งขันชุดที่ 14 และ15 ผมจะรีบจัดส่งให้นะครับ

และต้องขอขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ ที่เข้ามาร่วมสนุกนะครับ แม้อาจจะไม่ได้รางวัลบ้าง ก็ถือว่าเข้ามาร่วมสนุกกันครับ.

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ขอบคุณคุณ pepsi สำหรับน้ำใจที่มีต่อพีๆ น้องๆ บอร์ดบางพระนะครับ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
ขอบคุณท่าน pepsi สำหรับกิจกรรมดีๆ เกมส์สนุกๆได้ความรู้เพิ่มเติม  :054: :054: :054:
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
ขอบพระคุณพี่แป๊ปมากครับสำหรับน้ำใจที่มีต่อพี่น้องบางพระครับได้รางวัลแถมได้ความรู้ด้วยครับ :015:

ออฟไลน์ The_Club

• จตุตถะ
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆครับผม

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
แย่จังไม่ได้เข้ามานานเลยไม่รู้ว่าเขามีกิจกรรมอะไรกันบ้าง  แล้วเมื่อใหร่จะมีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ขอบคุณพี่ pepsi มากครับสำหรับกิจกรรมดีๆที่ได้จัดขึ้น
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอบคุณครับาหรับกิจกรรมดีๆ และของรางวัล ขออนุโมทนาดว้ยนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ได้วัตถุมงคลดีดีและยังได้ร่วมสนุกกันอีก ขอบคุณนะครับ ...  :016:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับที่ทำให้บอร์ดคึกคักครับ :090: