ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นปั้มยันต์หอมเชียงและแผ่นปั้มยันต์เสือ  (อ่าน 3055 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
แผ่นทองเหลืองปั้มยันต์หอมเชียง :095:

แผ่นทองแดงปั้มยันต์เสือ :095:

แต่เส้นนี้เป็นแผ่นตระกั่วม้วนเป็นตระดรุดชุด ๕ ดอก :095:

ขอคำแนะนำและติชมได้นะครับ :002: :002: :002:

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
แผ่นทองเหลืองปั้มยันต์หอมเชียง ก็สวย
แผ่นทองแดงปั้มยันต์เสือ ก็สวย
แผ่นตระกั่วม้วนเป็นตระกรุดชุด ๕ ดอก  ก็สวย
เห็นแล้วอยากหาไว้บูชา และสะสมจังครับท่าน ๗๗๗

ขอบคุณนะครับที่นำมาแบ่งปันกันชมครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ขอบคุณพี่ ๗๗๗ ที่นำมาให้ชมครับ ของดีอีกแล้วนะครับพี่

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามมากครับพี่ ๗๗๗

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ  :016:

ปีระกา

• บุคคลทั่วไป
เห็นแล้วอิจฉาครับ

อยากได้บ้างครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0 ...งามอีกแล้วครับท่าน..๗๗๗ . :015:.คุณค่าที่คุณคู่ควร.. :114:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
แผ่นทองแดงปั๊มยันต์เสือดูมีพลังมากเลยครับ แต่ยังไงสุดยอดก็ต้องยันต์หอมเชียงอยู่แล้วเนาะ  :005:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ชุดนี้เข้มขลังดีครับ
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ เขี้ยวเสือ

• ตติยะ
  • ""บูชาคุณแผ่นดิน""
    • อีเมล
 :053:โดนใจครับ...ศรัทธาเกินห้ามใจจริงๆ...

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สุดยอดเลยครับคุณตอง7 :001:

ออฟไลน์ vithya

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ต้องบอกว่าโดนใจจริงๆว้าว :074:อยากได้บ้าง 33;อิจฉาวุ้ย :043:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ................. :090: :090: :114: :090: :090:.............

ออฟไลน์ first_android

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับท่าน777