ผู้เขียน หัวข้อ: ไปสักมาครับ ภาค ๔  (อ่าน 2637 ครั้ง)

ออฟไลน์ prapiroon

• ตติยะ
  • จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิดจะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    • MSN Messenger - pra_piroon@hotmail.com
    • อีเมล
ไปสักมาครับ ภาค ๔
« เมื่อ: 16 ต.ค. 2553, 11:45:29 »
ได้มีโอกาสไปวัดบางพระบ่อยในช่วงนี้ เลยมีวิวัฒนาการแผ่นหลังมาฝากพี่น้องศิษย์วัดบางพระได้พิจารณากันครับ มียันต์แปดทิศกับสาริกาฝีเข็มของหลวงพี่นัน ที่เหลือฝีเข็มหลวงพี่มาร์คทั้งหมดครับ

ใครรู้ว่ามียันต์อะไรบ้างช่วยอธิบายเป็นวิทยาทานด้วยนะครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: ไปสักมาครับ ภาค ๔
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 12:01:09 »
ยินดีด้วยนะครับ ได้ยันต์ครูครบแล้ว
เก้ายอด แปดทิศ งบน้ำอ้อย  :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ jern

• ตติยะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 01:05:53 »
ชอบท้าวเวสสุวรรณครับ

ออฟไลน์ ronin

• เต้นรำกับปีศาจ ........... ต้องเต้นให้จบเพลง .....
  • จตุตถะ
  • ความดีเหมือนกางเกงใน มีไว้ใส่ ไม่ได้มีไว้โชว์
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 07:32:18 »
สวยมากครับ จะเต็มหลังแล้ว :050:

รูัจักให้ รู้จักพอ รู้จักรอ และรู้จักเกรงใจ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 08:49:37 »
สวัสดีครับ แอบย่องไปสักเพิ่มอีกแล้วเหรอครับ :095:

ขอบคุณนะครับที่อยู่ช่วยจับให้วันเสาร์ที่แล้ว :001:

ว่างๆถ่ายภาพเสือเหลียวมาให้ชมบ้างนะครับ

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 02:15:31 »
รอดูเสือเหลียวด้วยคนครับ ถ้ามีรูปชัดๆ ตรงท้าวเวสสุวรรณ แม่ทัพ หมูทองแดงด้วยยิ่งขอบคุณเลยครับ  :053: :053: :053:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 02:58:39 »
ยินดีด้วยนะคัรบ :053: :053: :053:
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ