ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆเซียนพระ ช่วยดูพระให้หน่อยครับ  (อ่าน 1692 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
พี่ช่วยดูให้หน่อยครับว่าเป็น หลวงพ่ออะไร ปีไหน ราคาตอนนี้เท่าไหร่ (ไม่ได้ทำการซื้อขายนะครับ แค่อยากรู้ราคา)

ถ้ารูปไม่ชัดก็ขออภัยด้วยครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
ตอบ: พี่ๆเซียนพระ ช่วยดูพระให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 12:54:27 »
สวยครับ รอท่านผู้รู้ดีกว่าครับ ผมไม่ทราบจริงๆ  :095:

ออฟไลน์ Eakdon

• ตติยะ
ตอบ: พี่ๆเซียนพระ ช่วยดูพระให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 01:30:59 »
มารอฟังครับ แต่สวยดีครับ  :053:
พ่อหนานอินสม

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 02:00:04 »
องค์แรกเป็นรูปหล่อลอยองค์หลวงพ่อไปล่ วัดกำแพง เขตจอมทอง กทม. ครับ แต่ไม่ทราบว่าแท้หรือเปล่านะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 10:56:40 »
คราวต่อไปรบกวนย่อขนาดของภาพก่อนโพสท์ด้วยนะครับ โหลดช้ามากเลยครับ

เอาแค่ประมาณ600*600 พิกเซลก็พอครับ :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ยอดรัก..บางแค

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - yodrak-bo@hotmail.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 ต.ค. 2553, 11:00:43 »
สวยงามครับ ส่วนรูปชัดมากครับ ชัดจนโหลดนานพอสมควร :075: