ผู้เขียน หัวข้อ: <<โยมเพชร>> รบกวนสอบถามผู้รู้เรื่องยันต์หนุมาน ขอรับ 18.10.53  (อ่าน 1363 ครั้ง)

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
สวัสดีครับ พี่น้องชาวเว็บวัดบางพระทุกท่าน โดย เฉพาะพี่ๆแกงค์เสน่ห์ทุกท่าน ใจดี และ แนะนำสิ่งดีๆ ตลอดมา
วันนี้ โยมเพชร รบกวนสอบถามไปถึง พี่น้องสมาชิก ผู้รู้ทุกท่าน ยันต์หนุมานปางนี้ มีชื่อเรียกว่าอะไร ขอรับ
พยายามหาข้อมูลแล้วก็ไม่เจอครับ ได้รับเมตตามา เมื่อ 17.10.53 เหตุเพราะพารุ่นพี่ที่รู้จักกันไปสักน้ำมัน ก็เลยได้รับความเมตตามาด้วยครับ
แต่เป็นเพราะว่า หนุมานปางนี้ โยมเพชรยังไม่เคยเห็น เลยไม่มีข้อมูลขอรับ
เชิญติชมเพื่อเป็นวิทยาทาน และ ช่วยไขข้อสงสัยให้ด้วยนะครับ เป็นการสักน้ำมัน ภาพไม่ชัดเพราะ ถ่ายจากกล้องโทรศัพย์
ต้อง ขออภัยในความไม่สะดวก  และ ขอบคุณล่วงหน้านะขอรับ

ปล.เปิดเผยกุฏิที่สักมิได้ด้วยเหตุผลบางประการขอรับ แต่ วัดบางพระแน่นอน