ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอรอบสักมา ในเว็ปของสถาบันแห่งหนึ่งครับ  (อ่าน 1865 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
สุดยอด!!!สวยดีนะครับพี่คนนี้ :016: :053: :053: :053: :015:

ต้องขออนุญาติพี่เจ้าของรูป ที่รูปหล่อด้วยนะครับ(ถ้าเขามาเห็นเข้า) :054: :054: :054:

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ............. :090: :090: :114: :090: :090:.................

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เสียดายจังไม่ได้เห็นด้านหลัง
 :058: :058: :058:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
คุ้นๆ ว่าจะถ่ายในวัดบางพระ หรือเปล่าน้า ...  :095:

ออฟไลน์ พ่อขุนผาเมือง

• สัปปิติโย วินัสตูมาเต๊
  • จตุตถะ
  • ร่วมกันเชิดชูธง เพื่อเสรีภาพและประชาธิปไตย
    • อีเมล
น่าจะโชว์ด้านหลังด้วยนะครับว่าจะสวยขนาดไหน
ความสุขจงเกิดกับคนทั้งประเทศเถิด สาธุ สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ ooo

• สัตตมะ
  • **
พี่คนนี้หน้าตาคุ้น ๆ

.....เหลืออีกครึ่งชิวิต ที่ยังต้องการความรักตัวเองกลับมา......
....เก็บชีวิตที่เหลือ ๆ  ทำให้ดีจะได้ไหม  แล้วไม่นานจิตใจจะเต็มเหมือนเดิม........................

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับ