ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์สร้อยสังวาลย์ ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่แป๊วครับ  (อ่าน 5311 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com

ยันต์สร้อยสังวาลย์  ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่แป๊วครับ
 กราบขอบพระคุณหลวงพี่แป๊วที่เมตตาครับ

ขออภัยที่รูปไม่ชัดถ่ายจากมือถือครับ

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ดีใจด้วยครับ สักนานไหมครับนี่ ยันต์นี้ผมชอบ ดูสวยสง่าแบบคนโบราณ แอบอยากได้อยู่เหมือนกัน  :005:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามดีครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งามครับถ้าเป็นหมึกจะสวยกว่านี้  :058:  :058:  :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^

ยันต์สร้อยสังวาลย์  ได้รับความเมตตาจากหลวงพี่แป๊วครับ
 กราบขอบพระคุณหลวงพี่แป๊วที่เมตตาครับ

ขออภัยที่รูปไม่ชัดถ่ายจากมือถือครับ

ขออณุญาติ ติชมครับ
สวยงาม ที่สำคัญ พุทธคุณเข้มขลังแน่นอน แสดงว่า ท่าน NONGEAR44  สักน้ำมันเต็มหลังแล้วแน่เลย ยินดีด้วยนะครับ
แต่ที่สำคัญขอตินิดนึงครับ  ไปไม่ชวนเลย :004: :004:  อาทิตย์นี้ผมยังไม่มีโอกาสไปอยู่รับใช้ท่านเลย ธรรมดาไปอาทิตย์ละ2ครั้ง งานยุ่งช่วงสิ้นเดือนครับ หวังว่ามีโอกาสคงได้พบปะ พูดคุยกันที่กุฏิท่านครับ สาธุ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ครับท่าน โยมเพชร คงได้มีโอกาสเจอกันนะครับ ท่านโยมเพชร เรียกผมตามหลวงพี่แป๊วท่านก็ได้นะครับ ท่านเรียกผมว่า โยมราชบุรี แล้วท่านโยมเพชรไปวันไหนบ้างละครับ

ออฟไลน์ kitatom

• ตติยะ

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
ลายมือหลวงพี่แป๊วสวยงามเป็นระเบียบแบบโบราณเข้มขลังจริงๆครับ
ยันต์แต่ละยันต์ก็ต้องอดทนรอเป็นวันๆ คอยจนกว่าจะได้มา
ทำให้ศิษย์ภูมิใจและตั้งใจที่จะรักษาพุทธคุณเอาไว้ไม่ให้เสื่อมคลาย

ไม่เหมือนอะไรที่ได้มาง่ายๆ เดินทางลัด คนที่ได้ไปมักจะไม่ค่อยเห็นคุณค่า ปล่อยปะละเลยข้อห้าม

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
เป็นหนึ่งในยันต์ที่ผมอยากได้มากเลยครับ  :015: