ผู้เขียน หัวข้อ: ค้นเจอเหรียญย้อนยุคมาอีก ๑ เหรียญเลยนำมาแบ่งกันชม  (อ่าน 1489 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **

มีพระอาจารย์ท่านนึงให้มาเมื่อต้นปีที่แล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ขอบคุณท่าน ๗๗๗ ที่นำมาให้ชมครับ สวยงามมากครับ ได้ของดีมาอีกแล้วนะครับ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งามครับงาม :079:  :079:  :079:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
แหม่ๆ คุณ๗๗๗พระเยอะจริงๆ ถ่าไม่มีที่เก็บ มาเก็บที่เซฟผมได้นะ
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
เด็ดขาดไปเลยครับ  :005:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ narupong

• ตติยะ
กรุผมยังว่างนะครับ

พอดีมีพระไม่เยอะเท่าไร

ถ้าไม่มีที่เก็บ  ให้ผมช้วยเก็บก็ได้นะครับ :004: :004: :004: :004: :004:

ออฟไลน์ Kingkhet

• อตฺตา หเว ชิตํ เสยฺโย ชนะตนนั่นแหละประเสริฐกว่า
  • สัตตมะ
  • **
ขอบคุณครับ เหรียญก็สวย มีเกศาด้วยก็เยี่ยมไปเลยครับ  25;