ผู้เขียน หัวข้อ: สอนผมดู รูปหล่อนั่งหัวเสือหลวงปู่เปิ่นปี 30 หน่อยครับ  (อ่าน 1231 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
สอนด้วยนะครับ

พอดีไปเจอจากแผงพระมา ยังอยู่ในกล่องอยู่เลย

สภาพกริ๊บมาก ต่างจากราคา ผมเลยสงสัยครับ

รบกวนด้วยนะครับ :086: :086: :086: :086:
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยก็ดีนะครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
อยากเห็นมากครับ :050:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
อยู่ที่แผงน่ะครับ ไม่กล้าขอเค้าถ่าย :075: