ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงผมจะไม่มีโอกาศได้กราบหลวงพ่อเปิ่นตอนที่ท่านอยู่แต่ผมภูมิใจแล้วครับ  (อ่าน 1227 ครั้ง)

ออฟไลน์ เสือพุทธคุณ

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - remymatins@hotmail.com
    • อีเมล
ถึงผมจะไม่มีโอกาศได้กราบหลวงพ่อเปิ่นตอนที่ท่านอยู่ แต่เมื่อคืนผมฝันได้กราบหลวงพ่อเปิ่นอย่างใกล้ชิด ผมภูมิใจมากๆๆ ถึงเป็นแค่ฝันแต่ผมยังรู้สึกว่าเหมือนจริงมากๆ บารมีหลวงพ่อเปิ่นนี่สุดยอดจริงๆครับ เดือนนี้ผมได้โชคอีกแล้วครับ 43 เต็มๆ 2งวดติดแล้ว หลวงพ่อเปิ่นท่านเมตตากับศิษย์ทุกท่านจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ย. 2553, 11:31:54 โดย เสือพุทธคุณ »

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ดีใจด้วยครับ ได้กราบท่านในฝัน ก็เหมือนได้กราบจริง เพราะท่านยังดูแลคุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนตลอดมา มิได้จากเราไปไหน ขอให้เราทำความดี ระลึกถึงท่าน หมั่นสวดมนต์เสมอๆ  :054: :054:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอให้ทุกคนหมั่นทำความดี แล้วความดีนั้นจะย้อนคืนกลับมาไม่ช้าก็เร็วครับ

ออฟไลน์ หลังฝน..

• สัตตมะ
  • **
  • ทุกอย่างมีเหตุและผลเสมอ
    • MSN Messenger - webmaster@lifesyt-it.net
    • www.lifestyle-it.net
กราบนมัสการหลวงปู่เปิ่นครับ ดีใจด้วยครับผม บารมีหลวงปู่คุ้มครองศิษย์ทุกท่านครับ ....  :054: :054: :054:
ความพยายามนั้นมีอยู่จริงในตัวตนของเรา สุดแท้แต่ความพยายามนั้นจะถูกดึงออกมาใช้ได้มากน้อยแต่เพียงใด

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ฝันดีครับ โชคดีด้วย หลวงปู่ท่านเมตตาแล้วครับ  :001:   

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
โชคดีจังเลยท่านเสือพุทธคุณ
ทั้งฝันเห็นหลวงปู่ ทั้งได้ลาภ โชค2ชั้นเลย
บารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
 :005:  :005:  :005:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ย. 2553, 05:52:17 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ดีใจด้วยครับได้ลาภอีกแล้ว แต่โชคเคราะห์มีมาเป็นครั้งคราว ระยะยาวยังไงก็แพ้ความเพียร สู้ๆ นะ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้