ผู้เขียน หัวข้อ: ััั เสือครู นี้่ ที่รอมานาน (สมหวังแล้วค่ะ) โดยความเมตตาจากท่านอ.หนวด  (อ่าน 3298 ครั้ง)

ออฟไลน์ nsp8428

• ก็หมวยนี่คะ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง
    • www.nsp8428@hotmail.com
    • อีเมล
  เสือครูนี้ที่รอคอยมานานก็ได้สมใจปรารถนาแล้วค่ะ

ด้วยความเมตตาจากท่านอาจารย์หนวด

ขอบพระคุณท่านอาจารย์หนวดมากๆค่ะที่เมตตาเสมอมา

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ขออณุญาติครับ

ขอบคุณท่าน nsp8428 ที่นำมาให้ชม สวยงามเข้มขลังมากครับ เป็นเสือครู ที่หลวงพ่อเปิ่นท่านบอกว่าไม่สักต่ำจากเอวครับ
สมกับการรอคอย ได้แล้ว ก็รักษาให้ดีครับ พุทธคุณ เด่นทาง คงกระพัน แคล้วคลาด ที่สำคัญ เสือของหลวงพ่อเปิ่น มีเมตตาด้วยครับ สาธุ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
งามพร้อมด้วยความเข้มขลัง สมค่าแห่งการรอคอย  :015:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ เสือตัวนี้ดูแล้วเขี้ยวเล็บคมกริบ น่าเกรงขาม........ :052:

ออฟไลน์ jern

• ตติยะ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 15;สวยงามากลายเส้นคมดีครับ 25;

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
 :053: :053: :053:ยินดีด้วยนะครับ

บางสิ่งบางอย่างถ้าเป็นของเราไม่ช้าไม่นานก็จะต้องเป็นของเรา...จริงมั๊ยครับ 25; 31;

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **

ยินดีด้วยค่ะ แต่ในใจแอบเสียใจนะค่ะ  :070: อยากได้เสือบ้างค่ะ แต่คงยังบุญไม่ถึง :007:
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

ออฟไลน์ nsp8428

• ก็หมวยนี่คะ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง
    • www.nsp8428@hotmail.com
    • อีเมล

ยินดีด้วยค่ะ แต่ในใจแอบเสียใจนะค่ะ  :070: อยากได้เสือบ้างค่ะ แต่คงยังบุญไม่ถึง :007:

ไม่ใช่บุญไม่ถึงหรอกค่ะ เพียงแต่บางสิ่งบางอย่างต้องรอเวลา ใจเย็นๆนะคะ
อาจารย์ทุกท่านเมตตาสิ่งดีๆให้ศิษย์วัดบางพระทุกคนอยู่เสมอค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ยินดีด้วยครับ สวยงามจริงๆครับ  :015:

ออฟไลน์ sss_simon

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยมากเลยครับ อีกหนึ่งที่รอคอย คงอีกนาน แต่ค่อยเป็นค่อยไป

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
งดงาม เข้มขลัง คมชัด  :016:
ยินดีด้วยนะคะ   :089:

ขอบคุณที่นำมาให้ชมคะ
  :054:
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
คุ้มค่าแห่งการรอคอย ยินดีด้วยนะครับ
กับสิ่งดีๆที่ได้มาและกำลังจะเกิดขึ้นในภายหน้า
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
ไม่มีคำบรรยาย....สวยและเข้มขลังด้วยพุทธคุณครับ

ออฟไลน์ kitatom

• ตติยะ
ขอบคุณครับที่นำมาเป็นวิทยาทาน ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล
สุดยอดเลยครับ สวยงาม เข้มขลังมาก ยอดปรารถนาของพี่น้องหลายๆท่านครับ รวมทั้งผมเองด้วยครับ   :053:
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ