ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหล่อระฆัง ปี2535 (ฝากพี่เจมส์ชมครับ)  (อ่าน 2375 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
เหรียญหล่อระฆัง หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ วัดบางพระ ปี2535 เนื้อเงิน  :001:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ย. 2553, 08:45:42 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

สวยจังครับ คราบเบ้าหล่อหรือเปล่าครับ ขาวๆๆ :002: :002:

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ sanchai

• จตุตถะ
สวยสวยครับ :053:

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
 :053: เป็นบุญตาของเราอีกแล้วช่วงนี้...ขอบคุณครับ  :054:

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
สวยมากครับ

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
                                        สวยงามมาก. . . ครับ

ชอบ . . . ครับ

---------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ ----------

:054:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
งามอย่างมีเสน่ห์   :015:

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
งามจริงๆเลยครับ  น่าสะสมเป็นอย่างยิ่ง
แต่จะหาได้จากไหนอีกละครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...งามอีกแล้วครับท่าน :025:..อย่าให้รู้นะว่าบ้านอยู่ไหน :095:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ