ผู้เขียน หัวข้อ: สิงห์สวยมากครับ อาจารย์มีเมตตาให้ผมมา  (อ่าน 2159 ครั้ง)

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
สวยจริงๆ...หลวงพี่หรืออาจารย์ท่านไหนแทงให้หรือครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามดีนะครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
 :016:สุดยอดไปเลยครับ :015:
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ watana...wit

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ phongsak_ng

• *ที่เกิด/เดียวกัน*ที่อยู่/แตกต่างกัน*ที่ไป/ไม่รู้*
  • สัตตมะ
  • **
  • ชีวิตก็แค่-เกิดขึ้น-ตั้งอยู่-เสื่อมคลาย-ดับศูนย์
    • อีเมล
 :053: :053: :053: สวยและงดงามเป็นอย่างยิ่งครับ  :016: :015:

ออฟไลน์ cellszaru

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
หลวงพี่ท่านไหนครับสวยสุดยอดเลย

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
สวยงามครับ :016:
ขอเเจมด้วยคน สิงห์ พระอาจารย์ญา ท่านเมตตาให้มาครับ  :054:
บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
สวยมากครับท่าน phutthiphong2010@
พระอาจารย์ท่านใดแทงให้ครับ
  :075:  :075:  :075:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ MOD_II_D_J

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
งามมากครับ อาจารย์ท่านไหนแทงให้ครับอยากได้บ้าง

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยคมชัดอ.ท่านไหนสักให้ครับ :015:

ออฟไลน์ hanext

• สวล
  • ตติยะ
  • ตั้งใจจริงในการทำทุกสิ่งทุกอย่าง
    • MSN Messenger - hanext_505@hotmail.com
สวยมากครับ
คิดดี พูดดี ทำดี