ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตา (คิดถึงพระอาจารย์พันธ์)  (อ่าน 1944 ครั้ง)

ออฟไลน์ สองแถว

• เกียรติยศย่อมได้มาจากการกระทำที่สุจริจ
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - tawan456@hotmail.com
สักตั้งแต่ปี2544 มีน้อยไม่ค่อยได้ไปกราบพระอาจารย์ครับ แต่19มีนา2554นี้ไปแน่ครับ ไม่ค่อยทราบว่ามียันต์อะไรบ้างผู้รู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ออฟไลน์ สองแถว

• เกียรติยศย่อมได้มาจากการกระทำที่สุจริจ
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - tawan456@hotmail.com
สักตั้งแต่ปี2544 มีน้อยไม่ค่อยได้ไปกราบพระอาจารย์ครับ แต่19มีนา2554นี้ไปแน่ครับ ไม่ค่อยทราบว่ามียันต์อะไรบ้างผู้รู้ช่วยบอกหน่อยครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
เอาเท่าที่เห็นและพอรู้จักนะครับ.
1.ยันต์ครู เก้ายอด + ยี่สิบยอด
2.งบนำ้อ้อย
3. ยันต์แปดทิศ
4.ยันต์นกสาริกา.
5.ข้างแปดทิศไม่ทราบครับ
6.ด้านล่างแปดทิศมองไม่ชัดครับ( รอผู้รู้ตอบให้ทราบอีกที ) ผิดถูกขออภัยครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ข้างล่างแปดทิศ เป็นยันต์ดำดื้อรึเปล่าครับ สวยงามเชียว  :016: :015:

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
6.ด้านล่างแปดทิศมองไม่ชัดครับ( รอผู้รู้ตอบให้ทราบอีกที ) ผิดถูกขออภัยครับ

แดงเก ผิดถูกขออภัย
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ข้างล่าง8ทิศ ถ้าไม่ใช่ดำดื้อก็แดงเกเร อิอิอิ
สวยงดงามจริงๆครับ ขอบอก
  :005:  :003:  :005:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ charlie

• ปัญจมะ
    • อีเมล
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มีข้อสงสัยอยากเรียนสอบถามครับ ว่า
ยันต์ดำดื้อ กับ ยันต์แดงเก  มีข้อสังเกตุอย่างไรบ้าง ครับ
ดูแล้ว 2 ยันต์นี้ค่อนข้างว่าคล้ายกัน มากครับ :062:

ออฟไลน์ Vet_Max

• ปัญจมะ
  • จงตั้งมั่นในความดี
    • MSN Messenger - koranum_max@hotmail.com
    • อีเมล
ยันต์ข้างแปดทิศ เป้นยันต์ นะครับ

แต่ไม่แน่ใจว่า พระอาจารย์ท่านลงนะ อะไรให้

สำหรับผมแล้วสักกับพระอาจารย์แป๊ว ท่านลงให้มาในลักษณะคล้ายๆกัน

เป็น นะเมตตา ครับผม

หลับฝันดีครับทุกท่าน
คนกตัญญูกตเวที ไม่มีวันอดตาย