ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติตั้งกระทู้ขอบคุณในความมีน้ำใจครับ  (อ่าน 1502 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์เอ~

• http://www.watnok.co.cc/ เวบบอร์ดวัดนก
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอขอบพระคุณ  คุณเซียน (ผู้จัดการ บ.ทรีดริฟเคเบิ้ลทีวี)
   ที่มีความเมตตาให้นำวิดิโอประชาสัมพันธ์ พิธีไหว้ครู ของวัดบางพระเราออกอากาศจนถึงวันงานครับ....
ที่ขาดไม่ได้ต้องขอบคุณน้องปูผู้เป็นธุระดำเนินและประสานงานให้เสร็จลุล่วงไปได้ด้วยดี
                                                          ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ
http://www.youtube.com/watch?v=l0WjN1c9H4s
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธ.ค. 2553, 10:48:17 โดย ~เสน่ห์เอ~ »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
นี่แหล่ะค่ะ คือน้ำใจของศิษย์หลวงปู่ด้วยกัน
ปกติลงโฆษณาตามทีวี30วินาที ก็ใช้เงินหลายบาทอยู่นะคะ

ขอบคุณค่ะ

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สุดยอดขอบคุณท่านผู้มีอุปการะคุณครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ขอขอบคุณมากๆๆๆๆครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอบคุณครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ nookkungolk

• ไม่ระบุ
  • ทุติยะ
  • **
  • ไม่ระบุ
    • MSN Messenger - nookkungolk@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ไม่ระบุ
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่ระบุ
    • ไม่ระบุ
    • อีเมล
ขอบคุณครับ
ครูครูคือใครในวันนี้
ใช่อยู่ที่ปริญญามหาศาล
ใช่อยู่ที่เรียกว่าครูอาจารย์
ใช่อยู่นานสอนนานในโรงเรียน

ครูคือผู้ชี้นำทางความคิด
ให้รู้ถูกรู้ผิดคิดอ่านเขียน
ให้รู้ทุกข์รู้ยากรู้พากเพียร
ให้รู้เปลี่ยนแปลงส