ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อเปิ่น + ห้อยติดตัวประจำครับ  (อ่าน 2006 ครั้ง)

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เอามาแบ่งปันให้ชมกันนิดหน่อยนะ  :050: :050: :050:
ให้คำแนะนำ ติชม กันได้นะครับ  :001: :001:
ผมเป็นน้อง * พี่รุท หมัดหนักครับ

นี้ ห้อยติดตัวประจำครับ  :016: :015: :016: :015:

มีอะไรผิดพลาดไป ให้คำแนะนำ ติชม ได้นะครับ  ขอบพระคุณมากครับ  :054: :054: :054:
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามมากๆครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
งดงามครับ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
                              Up Up
:058: :058: :058: ขอบคุณครับ  :058: :058: :058:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
แจ่มๆทุกองค์เลยน๊ะครับ
ชอบเหรียญที่2จังเลย
มียันต์ครูครบเลย
 :079:  :079:  :079:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธ.ค. 2553, 04:15:28 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยมากน้องชาย  :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ dragon028

• การยอมจำนนบางครั้งก็จะเป็นหนทางที่ดีที่สุดที่จะนำไปสู่ความสำเร็จ
  • ทุติยะ
  • **
  • Yielding is sometimes the best way of succeeding.
    • MSN Messenger - pkapong@hotmail.co.th
    • อีเมล
เยื่ยมมาก  :100:
[shake]dragon028[/shake]

ออฟไลน์ Dekwatnai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขออนุญาตครับ

เหรียญที่ 2 สร้างโดยธนาคารศรีนคร ออกทุนโดน โป๊ยเสี่ย

หลวงปู่เสกให้ 1 พรรษาเต็ม ครับ

แจกฟรี ให้กับลูกค้าธนาคารครับ และมีการแบ่งส่วนหนึ่งให้วัด ด้วยครับ

ออฟไลน์ benzjeja

• ตติยะ
เหรียญ  ธนาคาร  ศรีนคร  สวยมากๆครับ