ผู้เขียน หัวข้อ: ที่วัดบางพระมีกุมารทองให้เช่าไหมครับแล้วราคาเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 1376 ครั้ง)

ออฟไลน์ nookkungolk

• ไม่ระบุ
  • ทุติยะ
  • **
  • ไม่ระบุ
    • MSN Messenger - nookkungolk@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ไม่ระบุ
    • Yahoo Instant Messenger - ไม่ระบุ
    • ไม่ระบุ
    • อีเมล
อยากทราบว่าที่วัดบางพระมีกุมารทองให้เช่าไหมครับแล้วราคาเท่าไหร่ครับ
ครูครูคือใครในวันนี้
ใช่อยู่ที่ปริญญามหาศาล
ใช่อยู่ที่เรียกว่าครูอาจารย์
ใช่อยู่นานสอนนานในโรงเรียน

ครูคือผู้ชี้นำทางความคิด
ให้รู้ถูกรู้ผิดคิดอ่านเขียน
ให้รู้ทุกข์รู้ยากรู้พากเพียร
ให้รู้เปลี่ยนแปลงส

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
ลองชมดูที่กฺุฎิใหญ่ัคับ ไปกราบสังขารของหลวงพ่อเปิ่นด้วยคับ
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...มีตั้งแต่ร้อยกว่าบาทถึงพันกว่าบาท..แล้วแต่เนื้อและขนาด..
...มีทั้งแบบนั่งและแบบยืน.. :114:เข้มขลังแน่นอน.. :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ม.ค. 2554, 12:20:10 โดย Ronaldo 2007 »

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ