ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตาจากท่านอาจารย์หนวดมาเช่นเคยไม่ทราบว่ายันต์อะไรครับ  (อ่าน 5379 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaroenthai

• สัตตมะ
  • **
  • กรรมของสัตว์โลกใครจะไปฉุดไปรั้งไว้ก็ไม่อยู่
    • อีเมล

ได้รับความเมตตาจากท่านอาจารย์หนวดมาเช่นเคยไม่ทราบว่าเป็นยันต์อะไรครับที่ด้านข้างของยันต์หนุมานสี่กรแผลงฤทธิ์เชิญธงทั้งสองด้านและมีพุทธคุณทางด้านใดรบกวนพี่ๆเพื่อนๆที่มีความรู้ช่วยตอบเป็นวิทยาทานด้วยขอบพระคุณครับ
อะไรที่ได้มาง่ายๆคนมักไม่เห็นคุณค่าของมันซึ่งต่างกับสี่งที่ได้มาโดยยากเห็นกี่ทีก็ภาคภูมีใจ

ออฟไลน์ sabyejai0

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ไม่รู้อะครับว่ายันต์อะไร แต่ขอดูหลังพี่แบบเต็มๆได้ใหมครับ :095:
ลายเส้นอาจารย์หนวดสวยมากๆ :054:

• สัตตมะ
  • **
  • กรรมของสัตว์โลกใครจะไปฉุดไปรั้งไว้ก็ไม่อยู่
    • อีเมล

หลังผมครับได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์ต้อยและท่านอาจารย์หนวดแห่งวัดบางพระ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ม.ค. 2554, 11:57:02 โดย jaroenthai »

ออฟไลน์ ~แห้งคุง~

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ลายเส้นสวยมากครับ ฝีมือ อ.หนวด สุดยอดครับ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
โอโห สุดๆครับ สวยมากลายเส้นเข็ม มาก คมชัดและชัดเจนมากครับ

ออฟไลน์ watana...wit

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ลายเส้นคมชัดมาก
งดงามจริงๆครับ ขอบอก
:003:  :005:  :003:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2554, 05:16:57 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยมากครับ อักขระ เป็นลายมือหลวงพี่องค์ไหไนหลอครับ
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
สวยมากครับ อักขระ เป็นลายมือหลวงพี่องค์ไหไนหลอครับ

ตอบแทนเจ้าของกระทู้นะครับ เป็นลายมือของอาจารย์หนวดครับ
ผิดถูกประการใดขออภัยด้วยครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เป็นลายมือของท่านอาจารย์หนวดอย่างที่ท่าน !!!โบ เด็กป่า!!!  ได้ตอบไปครับผม

ออฟไลน์ chawalit

• ตติยะ
  • เป็นหัวหมาดีกว่า เป็นหางราชสีห์

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่ทราบโยมเพรชหายไปไหนช่วยตอบใหัศิษย์วัดบางพระได้รู้บ้างครับด้วยความนับถือ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ จอมขมังเวทย์1

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สุดยอดจริงๆเลยครับ......สวยสุดๆเลย...........ขอบคุณมากนะครับที่มีภาพสวยๆมาให้ชม.......ขอบคุณครับ... : :093: :093: :093: :025: :025: :025: :058: :058: :058: :015:

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **

หลังผมครับได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์ต้อยและท่านอาจารย์หนวดแห่งวัดบางพระ

ลายเส้นคมชัดมาก สีหมึกก็เข้มดูแล้วน่าเกรงขามมาก  :053:
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ผมได้ไปสอบถามผู้รู้มาแล้วครับทราบว่าเป็นยันต์ นะทรหด

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
แผ่นหลังสวยสุดยอดครับ

ส่วนยันต์ขอเก็บเป็นความรู้นะครับ

ออฟไลน์ wanta

• ตติยะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ phetsung

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - kokkai_jubjib@hotmail.com
สวยงามมากค่ะ ขอบคุณที่นำมาให้ชมค่ะ
เพราะใจเราศรัทธา