ผู้เขียน หัวข้อ: เก้ายอด ลายมือหลวงพี่แป๊ว เมื่อนานมาแล้ว  (อ่าน 4474 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สวยครับ หลังพี่ บึกบึนมากครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากๆครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
 :016:การลงเข็มที่เป็นเอกลักษณ์และความศักดิ์สิทธิ์สวยงามอยู่บนแผ่นหลัง :015:กราบนมัสการหลวงพี่แป๊วครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ watsin

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - oaa4172@hotmail.com
    • อีเมล
กราบนมัสการหลวงพี่แป๊วครับเก่าใหญ่ใหม่คมสุดยอดครับ

ออฟไลน์ จอมขมังเวทย์1

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สวยงามมากๆครับ........ดูเข็มขลังมากเลย......ครับ..... :093: :093: :093: :025: :025: :025: :058: :058: :058:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
งามมากเลยครับ
 :015:

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
เก้ายอดของผมก็ได้รับเมตตาจากหลวงพี่แป๊ว ตั้งแต่ปลายปี38 ครับ ขออนุญาตนำมาให้ชมครับ

สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้

ออฟไลน์ โจ๊กสุพรรณบุรี

• จตุตถะ
    • อีเมล
เก้ายอดครับ ได้รับความเมตตา จาก หลวงพี่แป๊วครับ  เริ่มสักเมื่อวันที่ 30 ก.ย.53 ครับ
ศิษย์วัดบางพระ ไม่กี่เดือนนี่เอง

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
เก้ายอดหลวงพี่แป๊วเมตตาวันวาเลนไทน์ค่ะ ภาพไม่ชัดเท่าไหร่
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ โจ๊กสุพรรณบุรี

• จตุตถะ
    • อีเมล
เก้ายอดหลวงพี่แป๊วเมตตาวันวาเลนไทน์ค่ะ ภาพไม่ชัดเท่าไหร่

โห้ วาเลนไทน์พอดีเลย อิอิ สวยครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามเข้มขลังค์ทุกรูปครับ  :058:  :058:  :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
รุ่นเก่าแน่นหนัก รุ่นใหม่ไหวพลิ้วครับ  :054:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้