ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ช่วยแนะนำวิธีเสริมดวงความรักคู่ครอง  (อ่าน 2098 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
:086:เสียใจและเครียดเหลือเกินพอดีไปพูดคำที่ไม่สุภาพไปใส่เขาเธอเลยหนีออกจากบ้านไปเช่าห้องอยู่แล้วผมอยากให้เธอกลับมาผมได้แฟนอายุมากกว่า3ปีไม่เป็นไรใช่ไหมครับผมขอโทษเธอก็แล้วครับสุดความสามารถจริงๆเหมือนเขาโกรธมากๆมีวิธีสริมดวงความรักคู่ครองบ้างไหมครับ :086:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.พ. 2554, 10:32:50 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ chay19

• จตุตถะ
กราบหลวงพี่แป๋วครับ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ผมว่า เราต้องเชื่อมั่นในความรัก เราก่อนครับ ว่าเรารักเธอมากแค่ไหน ยังไง รักแท้ ความมุ่งมั่น จะชนะในเธอเองครับพี่ เป็นกำลังใจให้ ง้อแฟนได้เร็วๆนะครับ ผม

ออฟไลน์ MiNiDreaM

• ตติยะ
  • ยิ่งต้องการน้อยเท่าไหล่ ยิ่งพอใจง่ายเท่านั้น"
สู้ๆครับพี่  :016:
ศิษย์วัดบางพระ

ออฟไลน์ kesara_tuy

• ตติยะ
เราเป็นผู้หญิงถ้าโดนว่าแรงๆจะเสียใจนะ รีบไปง้อให้เร็วที่สุด ส่งsms หวานๆไปลองเชิงก่อน เอาใจช่วยนะคะ

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
ตามตื้อๆๆหน่อยครับ....สู้ๆๆ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ยังไงก็เอาใจช่วยขอให้คืนดีกันไวๆนะครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
  :080: :026:ตื้อเท่านั้นที่ครองโลกครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
:065:เธอเป็นผู้หญิงที่ใจแข็งมากๆครับสงสัยเขาคงเจ็บกับคำด่าว่าเข้าในหัวใจครับผมได้ทำทุกวิธีแล้วเธอยังโกรธอยู่เลยตอนนี้ใช้แต่สิ่งศักดิ์สิทธ์เป็นที่พึ่งทางใจแล้วครับ :065:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.พ. 2554, 07:57:29 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ไม่รู้จะแนะนำยังไงจริงๆ ทำผิดก็ก้มหน้าทำความดีชดใช้ไปครับ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
ตื๊อเท่านั้นที่ครองโลก :080:
อย่าลืมขอโทษด้วยล่ะ ขอให้โชคดีค่ะ
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา