ผู้เขียน หัวข้อ: ...รบกวนสอบถามล็อกเก็ตหลวงพ่อองค์นี้ครับ..  (อ่าน 924 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
 O0...เพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านใดพอจะทราบกันบ้างไหมครับ..
...ว่าเป็นหลวงพ่อจากที่ไหน..ขอบคุณมากครับ :054:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
สวยมาก
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ล๊อคเก็ต หลวงปู่บุญ วัดหัวเขา จ.ลพบุรี ครับพี่ Ronaldo 2007