หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

ข่าวสารความคืบหน้าเรื่องเสื้อเว็บบอร์ด รุ่น๓

(1/3) > >>

โองการยันนะรังสี:
 วันนี้ ๑๖/๒/๒๕๕๔ นำ ตัวอย่างเสื้อเว็บบอร์ด รุ่น ๓  มาให้ชมกัน แล้ว ครับ

ส่วนรายละเอียดในการสั่งจองและชำระค่าเสื้อ รอติดตามกระทู้จาก หลวงพี่เว็บ เลยครับ

สิ่งสำคัญ ต้องขอขอบคุณ  คุณปราณจิต (ที่ปรึกษากิตติมศักดิ์บอร์ด)  ของเราเป็นอย่างสูง

ในการออกแบบ เสื้อ สวยๆให้กับเว็บบอร์ดวัดบางพระของเราทั้ง ๓ รุ่นเลยครับ

ขอล๊อคกระทู้นี้เลยนะครับ

ส่วนราคาในการสั่งจอง ในเบื้องต้น จะอยู่ในราคา 350 - 380 บาท

ส่วนที่เพื่อนๆเป็นกังวล ว่าจะทำไม่ทัน นั้น ทางทีมงานได้จัดทำเสื้อมาแล้วสองครั้งก็ไม่มีอะไรผิดพลาดนะครับ

เพราะว่าโรงงานที่ไปสั่งตัดนั้นเป็นโรงงานตัดเย็บเสื้อผ้าขนาดใหญ่ ที่ผ่านมา 2ครั้งก็ใช้ระยะในการตัดเย็บประมาณ 15 วัน

แต่สาเหตุส่วนมากที่ล่าช้า เพราะว่าสมาชิกที่สั่งจองและโอนเงินไม่ล่าช้าไม่ตามวันเวลาที่ได้กำหนดให้

ดังนั้น จึงขอให้สมาชิกท่านที่สนใจ เตรียมพร้อมตั้งแต่เนิ่นๆ ติดตามกระทู้สั่งจองเสื้อจาก  หลวงพี่เว็บ เร็วๆนี้ ครับ

nutwat:
ผมขอสั่งเสื้อรุ่น3 เบอร์ M จำนวน 1 ตัวครับเปิดจองส่งข่าวด้วยครับ ขอบคุณครับ
นับถือ
ณัฏฐ์วัฒน์ (Nutwat)สมาชิกลำดับที่ 6603 :054: :054: :054:

SIC:
ขอบคุณที่แจ้งข่าวให้ทราบครับผม

~เสน่ห์ต้นน้ำ~:
comming soon...........

นันท์นภัส:
 :016: :015: เย้ๆ ตอนนี้สำรองทุนไว้แล้วค่า  :090:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version