หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

ข่าวสารความคืบหน้าเรื่องเสื้อเว็บบอร์ด รุ่น๓

<< < (2/3) > >>

tuxky:
อยากเห็นแบบตัวอย่างครับ :025:

โองการยันนะรังสี:

--- อ้างจาก: tuxky ที่ 10 ก.พ. 2554, 11:41:20 ---อยากเห็นแบบตัวอย่างครับ :025:

--- End quote ---

เรื่องแบบเสื้อ รอติดตามชมความสวยงามได้ ที่กระทู้สั่งจองของ หลวงพี่เว็บ ได้เลยครับ

derbyrock:
มีรุ่น1และรุ่น2แล้วรุ่น3ไม่พลาดแน่นอนครับ ตั้งใจเก็บเป็นคอลเลคชั่นเลยครับ ใส่ไหว้ครูครั้งเดียวเก็บใส่ตู้เลยครับ

จิ๋ววัดตะกล่ำ:
อยากเห็นแบบเร็วๆจังเลย   :079:  :079:  :079:

auttawut.w:
มีไซส์ใหญ่ๆ มั้ยครับ (XXL รอบอก 42)
แล้วถ้ามีราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version