ผู้เขียน หัวข้อ: สิ ง ห์ . . . ( พ ร ะ อ า จ า ร ย์ แ ป๊ ว . . . ครับ )  (อ่าน 2080 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

นำกลับมาให้ชมอีกวาระ . . . ครับ

ได้รับมอบมาเมื่อปี 2548 . . . ครับ

ศิษย์ขอกราบขอบพระคุณ พระอาจารย์มา ณ.ที่นี้ด้วย . . . ครับ

:054: :054: :054:

เชิญรับชม . . .ครับ

=========================================================

=========================================================

ป.ล

ภาพอาจจะไม่ค่อยชัดเท่าที่ควรต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วย . . . ครับ

----------------------------- โ ข ค ดี มี ค ว า ม สุ ข ทุ ก ท่ า น ค รั บ -----------------------------

06;

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: สิ ง ห์ . . . ( พ ร ะ อ า จ า ร ย์ แ ป๊ ว . . . ครับ )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ก.พ. 2554, 05:30:17 »
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: สิ ง ห์ . . . ( พ ร ะ อ า จ า ร ย์ แ ป๊ ว . . . ครับ )
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ก.พ. 2554, 08:05:18 »
สิงห์ลายมือหลวงพี่แป๊ว สวยงามครับ อาจารย์ดอน :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 ก.พ. 2554, 10:16:04 »
บุญมี วาสนาถึง คงได้เมตตาไว้ติดตัวบ้างครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 ก.พ. 2554, 11:35:25 »
ยากนักที่จะได้เห็น ยากนักที่จะได้บูชาติดตัว อดยินดีด้วยไม่ได้ครับ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ จอมขมังเวทย์1

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 ก.พ. 2554, 01:48:07 »
สวยงามมากครับ......... :093: :093: :093: :058: :058: :058: :043: :043: :043:

ออฟไลน์ ศิษย์อาศรม

• ตติยะ
  • ธรรมย่อมคุ้มครองผู้ประพฤติธรรม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 ก.พ. 2554, 11:55:03 »
สวยงามมากครับ :053: :053: